PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục gái mại dâm nhiều lần đều dùng bao cao su,nguy cơ hiv?

tinhte
19-01-2014, 08:47
E vì nhu cầu của bản thân nên đã nhiều lần đến với GMD .E rất lo sợ bi nhiễm HiV.Mỗi lần e quan hệ GMD đều sử dụng BCS ! E sợ nên đã dừng lại.xin mọi người giúp e ạ ! cảm ơn mọi người !

HIV/AIDS..
19-01-2014, 08:51
E vì nhu cầu của bản thân nên đã nhiều lần đến với GMD .E rất lo sợ bi nhiễm HiV.Mỗi lần e quan hệ GMD đều sử dụng BCS ! E sợ nên đã dừng lại.xin mọi người giúp e ạ ! cảm ơn mọi người !
Nhu cầu QHTD là sinh lý bình thường, khi qhtd em đều có dùng bcs là an toàn. em không có nguy cơ hiv, không cần lo lắng.

songchungvoi_HIV
19-01-2014, 08:57
QHTD có BCS là an toàn cho các bệnh XH trong đó có cả HIV, Nếu trong lúc quan hệ: BCS k rách, không tuộc là k có nguy cơ. Rách và tuộc mà không biết đến khi xong trong mới phát hiện là có nguy cơ. Rách mà phát hiện nay là ko có nguy cơ. QH xong rút DV ra BCS bị kẹp lại AD là ko có nguy cơ. Bạn tìm hiểu thêm tại đây:
Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

tinhte
19-01-2014, 09:01
cảm ơn các anh .vì mổi lần quan hệ e đều sử dụng 2 BCS nà.dạo này hay bị nhiệt miệng nữa .E định đi xét nghiệm mà hôm nay là cn

Charles
19-01-2014, 09:07
cảm ơn các anh .vì mổi lần quan hệ e đều sử dụng 2 BCS nà.dạo này hay bị nhiệt miệng nữa .E định đi xét nghiệm mà hôm nay là cn

Sử dụng 2 BCS liền một lúc không phải là tốt, vì như vậy dễ làm cho BCS bị rách. Trường hợp của bạn không có nguy cơ thì XN làm gì cho tốn tiền, để tiền đó tết mà lì xì :th_yoyo1:

HIV/AIDS..
19-01-2014, 09:21
Sử dụng nhiều bcs 1 lúc có nguy cơ...ngộp thở thằng bé. hihi. nhiệt miệng do em yếu hay nóng trong người thôi, xét nghiệm chi tốn máu. không tìm ra con gì đâu uổn tiền

songchungvoi_HIV
19-01-2014, 09:23
Bạn bấm vào đây xem:
Chủ đề: Nhiệt miệng và cách chữa nhiệt miệng dứt điểm (http://diendanhiv.vn/threads/5465-Nhiet-mieng-va-cach-chua-nhiet-mieng-dut-diem)

tinhte
19-01-2014, 09:33
Sử dụng nhiều bcs 1 lúc có nguy cơ...ngộp thở thằng bé. hihi. nhiệt miệng do em yếu hay nóng trong người thôi, xét nghiệm chi tốn máu. không tìm ra con gì đâu uổn tiền
mà a ơi !mấy ngày trước vi nhu cầu nên e lai tim đến gái sinh viên !e vẫn dùng bcs nhưng khi quan hệ e thấy dịch âm đạo ấm ấm chảy ra bên ngoài chứ ko phair bcs rách !liệu có can gì ko ạ

songchungvoi_HIV
19-01-2014, 09:36
mà a ơi !mấy ngày trước vi nhu cầu nên e lai tim đến gái sinh viên !e vẫn dùng bcs nhưng khi quan hệ e thấy dịch âm đạo ấm ấm chảy ra bên ngoài chứ ko phair bcs rách !liệu có can gì ko ạ
Bạn QHTD có BCS là an toàn

Charles
19-01-2014, 09:38

BCS có tác dụng phòng tránh thai và các bệnh xã hội trong đó có cả HIV. Bạn đã sử dụng BCS thì không sao.

HIV/AIDS..
19-01-2014, 09:44
ôi trời ơi, dịch âm đạo ấm ấm chảy ra là vì nó nằm trong cơ thể phải ấm chứ, khi nào nó nóng như nước sôi thì em sợ phỏng thằng nhỏ. vẫn dùng bcs là an toàn rồi. em lo ăn tết đi nhe, gạt chuyện này qua 1 bên đi em. hihi

Tuanmecsedec
19-01-2014, 11:50

Quan hệ tình dục an toàn là gì : Luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục.Cho nên bạn không có nguy cơ trong trường hợp này.

nicebaby111
19-01-2014, 12:00
bạn 100% luôn sử dụng bcs là td an toàn ko có nguy cơ ko cần xét nghiệm

toiloiqua
19-01-2014, 12:12
Bạn QHTD có sử dụng BCS là an toàn. tuy nhiên chỉ cần sử dụng 1 BCS là đủ. không nên sử dụng 2 BCS cùng 1 lúc

nicebaby111
19-01-2014, 12:15
Bạn QHTD có sử dụng BCS là an toàn. tuy nhiên chỉ cần sử dụng 1 BCS là đủ. không nên sử dụng 2 BCS cùng 1 lúc

bác hiêu rồi ah? còn xoăn vụ os ko vậy