PDA

View Full Version : Xin được tư vấn về các bệnh tình dục ạ!

trungthanh111985
28-06-2022, 17:12
Dạ thưa các anh, e năm nay 37 tuổi. Hôm trước e có đi dịch vụ massage.
Bạn nữ có dùng dầu bôi trơn thoa lên người rồi trườn trên người e. Bạn đó có mút và quan hệ với e đều sử dụng bao cao su (nhưng ko biết có rách không ạ) e có dùng ngón tay móc vào âm đạo của bạn đó. Quan hệ và mút e ko ra đươc nên lại lấy tay tháo bao ra và cầm vào dương vật cho cương cứng rồi bạn đó lại dùng tay và ngực kẹp dương vật e để xuất tinh. Các a cho e hỏi ạ:
1. Nếu bao rách mình có cảm nhận được luôn ko ạ?
2. E dùng tay móc âm đạo rồi lại vuốt dương vật thì có nguy cơ lây bệnh tình dục (HIV,sùi mào gà, giang mai, herpes, viêm gan...) nào không ạ?
3. Dùng tay tháo bao ra khi vừa đút vào âm đạo và miệng rồi lại cầm dương vật có lây bệnh tình dục không ạ?
4. Bạn nữ đó kẹp dương vật vào 2 khe ngực có lây bệnh nào ko ạ?
E xin cảm ơn ạ!!

Tuanmecsedec
28-06-2022, 18:12
Bạn nữ có dùng dầu bôi trơn thoa lên người rồi trườn trên người e. Bạn đó có mút và quan hệ với e đều sử dụng bao cao su (nhưng ko biết có rách không ạ) e có dùng ngón tay móc vào âm đạo của bạn đó. Quan hệ và mút e ko ra đươc nên lại lấy tay tháo bao ra và cầm vào dương vật cho cương cứng rồi bạn đó lại dùng tay và ngực kẹp dương vật e để xuất tinh. Các a cho e hỏi ạ:
2. E dùng tay móc âm đạo rồi lại vuốt dương vật thì có nguy cơ lây bệnh tình dục (HIV,sùi mào gà, giang mai, herpes, viêm gan...) nào không ạ?
3. Dùng tay tháo bao ra khi vừa đút vào âm đạo và miệng rồi lại cầm dương vật có lây bệnh tình dục không ạ?
E xin cảm ơn ạ!!

Những gì em kể yên tâm không có nguy cơ.

trungthanh111985
28-06-2022, 18:37
Dạ e an toàn với tất cả các bệnh tình dục đúng ko ạ???
em cảm ơn a ạ!

Tuanmecsedec
28-06-2022, 19:53
Dạ e an toàn với tất cả các bệnh tình dục đúng ko ạ???
em cảm ơn a ạ!

Đúng rồi em.

Nguyen Ha
28-06-2022, 19:58
E xin cảm ơn ạ!!

Trong trường hợp này bạn không có nguy cơ với bệnh nào cả, bcs rách rất dễ nhận biết.

trungthanh111985
28-06-2022, 21:12
Dạ e cảm ơn rất nhiều ạ!!!

trungthanh111985
25-07-2022, 11:37
Dạ thưa các anh.Trường hợp của e hôm nay sau 1 tháng tự nhiên bẹn bị loét rất sót,da vùng loét bị nhau soi đèn thì thấy như nổi mụn nhưng sờ thì ko cảm giác gờ lên.E thì hay bị hăm bẹn.Thưa các a,trường hợp của e có liên quan đến SMG hay Herpes sinh dục ko ạ?

Thanh Hiep
25-07-2022, 11:51
Dạ thưa các anh.Trường hợp của e hôm nay sau 1 tháng tự nhiên bẹn bị loét rất sót,da vùng loét bị nhau soi đèn thì thấy như nổi mụn nhưng sờ thì ko cảm giác gờ lên.E thì hay bị hăm bẹn.Thưa các a,trường hợp của e có liên quan đến SMG hay Herpes sinh dục ko ạ?

Trường hợp của bạn không có nguy cơ với bệnh nào hết

trungthanh111985
25-07-2022, 12:18
Dạ!chỉ cần quan hệ có bao cao su là an toàn 100% ạ.Các bệnh ko thể lây kể cả khi tiếp xúc dịch bên ngoài âm đạo đúng ko ạ

Tuanmecsedec
25-07-2022, 13:28
Dạ!chỉ cần quan hệ có bao cao su là an toàn 100% ạ.Các bệnh ko thể lây kể cả khi tiếp xúc dịch bên ngoài âm đạo đúng ko ạ

Đúng rồi em.