PDA

View Full Version : Quan hệ không an toàn với GMD

Naruto0034
28-06-2022, 23:07
Em xin chào các anh chị admin.
Chiều tối hôm qua em có quan hệ với 1 gmd , do dùng bao cao su khó xuất tinh quá nên em đã tháo bcs ra để quan hệ , thời gian tiếp xúc trên dưới 10s . Nhưng sau đó em không rửa luôn mà nằm nghỉ khoảng 20 phút mới vào phòng vs để rửa dương vật. các anh chị cho em hỏi là em có nguy cơ không ạ? Em cảm ơn nhiều

Nguyen Ha
28-06-2022, 23:44
Chiều tối hôm qua em có quan hệ với 1 gmd , do dùng bao cao su khó xuất tinh quá nên em đã tháo bcs ra để quan hệ , thời gian tiếp xúc trên dưới 10s . Nhưng sau đó em không rửa luôn mà nằm nghỉ khoảng 20 phút mới vào phòng vs để rửa dương vật. các anh chị cho em hỏi là em có nguy cơ không ạ? Em cảm ơn nhiều

Chỉ trên dưới 10 giây thì ko có nguy cơ.

Naruto0034
29-06-2022, 00:38
Chỉ trên dưới 10 giây thì ko có nguy cơ.
Dạ . Chỉ tính thời gian tiếp xúc của dương vật bên trong âm đạo chứ rút ra rửa muộn không có vấn đề gì đúng không thưa chị?

Nguyen Ha
29-06-2022, 04:02
Dạ . Chỉ tính thời gian tiếp xúc của dương vật bên trong âm đạo chứ rút ra rửa muộn không có vấn đề gì đúng không thưa chị?

Đúng rồi bạn.

Tuanmecsedec
29-06-2022, 06:34

Em không có nguy cơ.

Naruto0034
29-06-2022, 07:58
Em cảm ơn các anh chị nhiều . Chúc các anh chị sức khoẻ ạ

Naruto0034
29-06-2022, 13:51
Thưa các anh chị . Em còn 1 thắc mắc là không biết thời gian tiếp xúc bao nhiêu lâu thì có nguy cơ và tại sao lại gây ra nguy cơ, em đang tìm tài liệu trong diễn đàn mình nhưng không thấy . Anh chị có thể giúp em giải đáp thắc mắc hoặc cho em xin đường dẫn tài liệu được không ạ. Em cảm ơn các anh chị nhiều.

Tuanmecsedec
29-06-2022, 14:05
Thưa các anh chị . Em còn 1 thắc mắc là không biết thời gian tiếp xúc bao nhiêu lâu thì có nguy cơ và tại sao lại gây ra nguy cơ, em đang tìm tài liệu trong diễn đàn mình nhưng không thấy . Anh chị có thể giúp em giải đáp thắc mắc hoặc cho em xin đường dẫn tài liệu được không ạ. Em cảm ơn các anh chị nhiều.

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (https://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

Naruto0034
29-06-2022, 14:17
Em cam on anh a

Tuanmecsedec
29-06-2022, 14:56
Tuanmecsedec nhắc nhỡ em,nếu tin thì em lên diễn đàn hỏi,em không được coppy thông tin vớ vẩn ở nơi khác về đây.

Naruto0034
29-06-2022, 14:59
Tuanmecsedec nhắc nhỡ em,nếu tin thì em lên diễn đàn hỏi,em không được coppy thông tin vớ vẩn ở nôi khác về đây.
cái nay là link anh đưa cho em ạ. Chứ e không có dám cop ở chỗ khác về đâu anh, mong anh check lại giúp em.

Tuanmecsedec
29-06-2022, 15:01
cái nay là link anh đưa cho em ạ. Chứ e không có dám cop ở chỗ khác về đâu anh, mong anh check lại giúp em.

Nguy cơ chỉ quan hệ có xâm nhập thôi em nhé,hành vi cọ,cạ bên ngoài 100% không nguy cơ.

Naruto0034
29-06-2022, 15:22
vâng thưa anh , em có 1 thắc mắc mong anh trả lời giúp đó là hiv sẽ lây nhiễm khi quan hệ phải đủ mốc thời gian tiếp xúc có đúng không ạ?. Và thời gian đó là bao nhiêu và tại sao lại phải tới mốc đó thì mới có thể lây nhiễm. Em cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
29-06-2022, 15:30
vâng thưa anh , em có 1 thắc mắc mong anh trả lời giúp đó là hiv sẽ lây nhiễm khi quan hệ phải đủ mốc thời gian tiếp xúc có đúng không ạ?. Và thời gian đó là bao nhiêu và tại sao lại phải tới mốc đó thì mới có thể lây nhiễm. Em cảm ơn ạ

Thường quan hệ có xâm nhập thời gian từ 1 phút trở lên thì mới có nguy cơ.