PDA

View Full Version : Admin cho em hỏi về nguy cơ bị HIV sau khi quan hệ với gái mại dâm với ạ.

herobe5331
01-07-2022, 21:35
Em chào Admin ạ.
Tuần rồi em có quan hệ với gái mại dâm.
Lúc đầu em không lên được nên cô ấy dùng tay sóc dương vật của em cho cương lên và tay cô ấy có dính dịch âm đạo.
Sau đó cô ý đeo bao cao su vô và em bắt đầu quan hệ với cô ấy đến khi xuất tinh.
Admin cho em hỏi dịch âm đạo từ tay cô ấy dính vô dương vật em thì em có bị lây bệnh lây gì qua đường tình dục không ạ?
Em có nguy cơ lây nhiễm HIV không ạ?
Em stress quá ạ.

Tuanmecsedec
02-07-2022, 06:09
Em chào Admin ạ.
Lúc đầu em không lên được nên cô ấy dùng tay sóc dương vật của em cho cương lên và tay cô ấy có dính dịch âm đạo.
Sau đó cô ý đeo bao cao su vô và em bắt đầu quan hệ với cô ấy đến khi xuất tinh.
Admin cho em hỏi dịch âm đạo từ tay cô ấy dính vô dương vật em thì em có bị lây bệnh lây gì qua đường tình dục không ạ?
Em stress quá ạ.

Những gì em kể không có sao.

herobe5331
02-07-2022, 07:55
Dạ. Em cảm ơn Admin đã tư vấn cho em ạ.

Nguyen Ha
02-07-2022, 11:54
Em chào Admin ạ.
Em stress quá ạ.

Không có nguy cơ bạn.