PDA

View Full Version : mọi người giúp tư vấn giúp mình với !

nguyenminh
31-07-2013, 15:59
chào mọi người , mình có vấn đề thế này là mình có đi quán matxa và được nhân viên orlsex cho em , cô ấy dùng miệng ngậm và sóc dương vật em , nay là được 1,5tháng em có làm cái xét nghiệm ở chân trời mới người ta nói là có nguy cơ thấp , thấp hơn nguy cơ quan hệ có xâm nhập ! hôm nay e lấy kết quả là âm tính nhưng tư vấn viên nói kết quả này chưa chắc và có viết giấy hẹn là 1,5 tháng sau quay lại làm xét nghiệm cái nữa mới chắc ăn ! mọi người ơi cho em hỏi e có nguy cơ duong tính cao ko ạ ! có ai trên diễn đàn bị lật kèo sau 1,5tháng ko ạ !

Nguyen Ha
31-07-2013, 16:08
chào mọi người , mình có vấn đề thế này là mình có đi quán matxa và được nhân viên orlsex cho em , cô ấy dùng miệng ngậm và sóc dương vật em , nay là được 1,5tháng em có làm cái xét nghiệm ở chân trời mới người ta nói là có nguy cơ thấp , thấp hơn nguy cơ quan hệ có xâm nhập ! hôm nay e lấy kết quả là âm tính nhưng tư vấn viên nói kết quả này chưa chắc và có viết giấy hẹn là 1,5 tháng sau quay lại làm xét nghiệm cái nữa mới chắc ăn ! mọi người ơi cho em hỏi e có nguy cơ duong tính cao ko ạ ! có ai trên diễn đàn bị lật kèo sau 1,5tháng ko ạ !

chào bạn!
Hành vi OS của bạn không có nguy cơ. Kết quả xn sau 1,5 tháng âm tính đã chứng minh điều đó.

timecanbeback
31-07-2013, 16:12
Chúc mừng! Sau 1.5 tháng bạn có thấy biều hiện của các bệnh khác không như lậu, giang mai, sùi mào gà.....vì đó là những bệnh có thể lây qua Oral. http://diendanhiv.vn/threads/707-Thong-ke-nhung-benh-lay-qua-Oral-sex-co-the-mac-phai.html

Buonqua
31-07-2013, 16:30
Chào bạn: hành vi OS hoàn toàn an toàn với hiv vì trong nước bọt chứa rất ít hiv không đủ nồng độ để lây nhiễm, bạn an tâm. Việc lây các bệnh khác như lậu, giang mai, sùi mào gà ... gì đó chỉ xảy ra khi miêng cô gái kia đang có các vết viêm, loét do các bệnh này gây ra mà vẫn OS cho bạn. và các bệnh này nếu nhiễm thì sẽ thấy "Hậu Qủa" ngay trên dương vật bạn.

CrisM
31-07-2013, 19:15
Bạn không cần xét nghiệm lại vì bạn không có nguy cơ

¶Vi¶Tieu¶Bao¶
31-07-2013, 19:27
1 bằng chứng nữa đưa nguy cơ lây nhiễm HIV từ hành vi OS tiến về 0. Sao diễn đàn mình không làm cái thống kê nhỉ? :confused:

ntqn1992
31-07-2013, 19:57
OS không nguy cơ :P:boss:

nguyenminh
31-07-2013, 22:31
xin cảm ơn mọi người đã tư vấn , hôm jo mình có dấu hiệu đau họng , sốt nhẹ rồi miệng lại lỡ rát , ko biết có pải do h ko ạ !
cho mình hỏi là từ ngày đó mình ko có quan hệ với bạn , mình với bạn chỉ dùng tay đễ thõa mãn , ko biết như thế thì có an toàn với bệnh lây qua đường tình dục ko ạ ! mình mún mọi thứ an toàn với bạn gái ,cảm ơn mọi người !

trungan1987
31-07-2013, 22:44
các biểu hiện của bạn là do stress, ko sao đâu bạn.
hành vi kích dục bằng tay là 1 hành vi an toàn, bạn có thể yên tâm