PDA

View Full Version : lậu giang mai sùi mào gà và xét nghiệm hiv 9 tuần âm tính

appstorevn
19-01-2014, 11:52
A Tuấn cho em hỏi lậu giang mai sùi mào gà mình xét nghiệm máu hay sao vậy anh tuấn

HIV/AIDS..
19-01-2014, 12:04
A Tuấn cho em hỏi lậu giang mai sùi mào gà mình xét nghiệm máu hay sao vậy anh tuấn
Lậu có thể xn bằng dịch tiết ở dv cũng được. nói chung các bệnh std thì xn máu.

Tuanmecsedec
19-01-2014, 12:10

Giang mai thì xét nghiệm máu,mào gà thì có biểu hiện bên ngoài,nên khi khám sẽ biết bệnh,còn về lậu thì như Mod 9999 chia sẻ.

appstorevn
19-01-2014, 12:29
ngày hôm qua em có xét nghiệm HIV 9 tuần lại bằng combo ở hòa hảo kết quả âm tính Bs hẹn em 3 tháng sau xét nghiệm lại ! kết quả khả quan đúng không A Tuấn
triệu chứng của em là có nổi mụn ở gần hậu môn ! do em sợ nhiễm sùi mào gà em đi khám bệnh viện tư nhân gần nhà Bs nói em bị mụn thịt , mụn thịt với sùi mào gà !

Tuanmecsedec
19-01-2014, 12:31
ngày hôm qua em có xét nghiệm HIV 9 tuần lại bằng combo ở hòa hảo kết quả âm tính Bs hẹn em 3 tháng sau xét nghiệm lại ! kết quả khả quan đúng không A Tuấn
triệu chứng của em là có nổi mụn ở gần hậu môn ! do em sợ nhiễm sùi mào gà em đi khám bệnh viện tư nhân gần nhà Bs nói em bị mụn thịt , mụn thịt với sùi mào gà !

Mụn thịt là mụn thịt sao như bệnh Sùi mào gà được,mà Bác Sỹ đã chẩn đoán cho bạn còn lo gì nữa..Nếu bạn xét nghiệm 9 tuần âm tính thì khả năng bạn an toàn tuần 12 như trở bàn tay.

songchungvoi_HIV
19-01-2014, 13:00
Lậu thì biểu hiện từ sau 3 ngày đến 7 ngày, Mồng gà thì ủ bệnh và xuất hiện khoảng 90 ngày. Giang Mai và Viêm gan B xn sau 4 tuần đến 12 tuần

appstorevn
19-01-2014, 13:03
Viêm gan A B C em đã xét nghiệm ngày 12 âm tính
Test HIV Combo 9 tuần 3 ngày âm tính
em không có triệu chứng gì khác ngoài triệu chứng nổi mụn gần hậu môn Bs chuẩn đoán mụn thịt

appstorevn
19-01-2014, 13:09
Tại em sợ bị sùi mào gà hôm qua em co đến hòa hảo xét nghiệm combo hiv rùi xin làm thêm lậu giang mai sùi mào gà mà Bs hỏi có triệu chứng không nếu không không cần làm xét nghiệm .
em tìm hỉu thì sùi mào gà rất nguy hiểm nên em rất lo lắng

songchungvoi_HIV
19-01-2014, 13:14
Tại em sợ bị sùi mào gà hôm qua em co đến hòa hảo xét nghiệm combo hiv rùi xin làm thêm lậu giang mai sùi mào gà mà Bs hỏi có triệu chứng không nếu không không cần làm xét nghiệm .
em tìm hỉu thì sùi mào gà rất nguy hiểm nên em rất lo lắng
Mồng gà khi có biểu hiện mới chữa. Lậu cũng thế. Giang Mai và viên gan B xn sau 9 tuần AT là an toàn