PDA

View Full Version : tôi mong các anh chị khẳng định giúp tôi, đừng chuyển topic tôi vào box hoang tưởng

nongdan
19-01-2014, 13:02
Tôi thêm một lần nữa cần sự giải thích và khẳng định về vấn đề của tôi. Đó là máu thật 100% anh chị ạ. Xin anh chị hãy giúp tôi.

songchungvoi_HIV
19-01-2014, 13:07
Tôi thêm một lần nữa cần sự giải thích và khẳng định về vấn đề của tôi. Đó là máu thật 100% anh chị ạ. Xin anh chị hãy giúp tôi.
Máu thật thì sau? Cho dù bạn có nhai ổ bánh mì và nuốt máu vào bụng cuãng chả sao: Nướt bọt của bạn và acid dạ dày chính là tuyến phòng thủ lợi hại của bạn. Chả có gì nghiêm trọng cả. Thật ra songchung chuyển bài bạn vào bõ những câu hỏi hoang tưởng là để bạn vào đó đọc hết cái bài trong đó xem bạn và họ có giống nhau k? Có đôi lúc bạn trông gà hóa cuốc, cho dù bạn thấy máu thật thì ngừng việc nhai. Thật sự mà nói trong bánh mì ấy có một số gia phụ kiện co 1màu đỏ tươgn tự máu, bạn đúng là bồ tèo, nhìn đâu cũng thấy máu và vi trùng, có lẽ bạn nên đi đo mắt đi, k chừng mắt bạn cận trên 10 độ

nongdan
19-01-2014, 13:13
Vẫn không sao dù cho miệng tôi có lở loét luôn hả anh

HIV/AIDS..
19-01-2014, 13:13
Máu thật và máu giả phân biệt bằng cách nào bạn? chỉ có đưa vào máy cho nó phân tích tế bào máu thôi. Giả sử đó là máu thật cũng chẳng lây hiv dễ dàng trong trường hợp như bạn đã kể. Cứ an tâm đi.

songchungvoi_HIV
19-01-2014, 13:15
Vẫn không sao dù cho miệng tôi có lở loét luôn hả anh
Khi nào mồm bạn bị thổ huyết và bạn uống phải 1 thau máu người thì lúc đó bạn có nguy cơ