PDA

View Full Version : Hỏi về sùi mg.

Nevertoolate0108
17-07-2022, 18:51
Em chào anh Tuấn và các anh chị trong diễn đàn ạ. Em vừa mới qh với 1 bạn nam. E có quan hệ bằng miệng cho dương vật bạn í tầm 4 phút thì bạn í xuất tinh. E để ý thấy dưới gốc dv bạn có 1 nốt như nốt ruồi nhỏ. E hỏi bạn có phải nốt sùi không. Bạn nói vừa rồi thấy nổi mụn bạn cũng sợ nên mới xét nghiệm các bệnh td và không bị gì cả.
Giờ e hoang mang, cho em hỏi giờ e cần đến đâu để kiểm tra. Và tiêm vaccine ạ. Mong anh Tuấn tư vấn giúp em. Em cảm ơn a!

Thanh Hiep
17-07-2022, 19:02
Em chào anh Tuấn và các anh chị trong diễn đàn ạ. Em vừa mới qh với 1 bạn nam. E có quan hệ bằng miệng cho dương vật bạn í tầm 4 phút thì bạn í xuất tinh. E để ý thấy dưới gốc dv bạn có 1 nốt như nốt ruồi nhỏ. E hỏi bạn có phải nốt sùi không. Bạn nói vừa rồi thấy nổi mụn bạn cũng sợ nên mới xét nghiệm các bệnh td và không bị gì cả.
Giờ e hoang mang, cho em hỏi giờ e cần đến đâu để kiểm tra. Và tiêm vaccine ạ. Mong anh Tuấn tư vấn giúp em. Em cảm ơn a!

Sùi màu gà có biểu hiện từ 10-90 ngày, sau thời gian đó không thấy nổi các nốt sùi thì bạn không bị

Tuanmecsedec
17-07-2022, 19:03

Kích dục bằng miệng có thể nguy cơ các bệnh tình dục đó em.

Nevertoolate0108
17-07-2022, 19:17
Sùi màu gà có biểu hiện từ 10-90 ngày, sau thời gian đó không thấy nổi các nốt sùi thì bạn không bị

Dạ. Vậy phải đợi ạ. E cảm ơn anh

Nevertoolate0108
17-07-2022, 19:19
Dạ vậy giờ e phải đợi bao lâu để xét nghiệm ạ.

Nevertoolate0108
17-07-2022, 19:20
Kích dục bằng miệng có thể nguy cơ các bệnh tình dục đó em.

Dạ vậy em đợi bao lâu thì xét nghiệm ạ.

Tuanmecsedec
17-07-2022, 20:29
Dạ vậy em đợi bao lâu thì xét nghiệm ạ.

Sau 4 tuần em có thể đi xét nghiệm.

Nevertoolate0108
17-07-2022, 22:15
Sau 4 tuần em có thể đi xét nghiệm.

Dạ em cảm ơn anh Tuấn nhe.