PDA

View Full Version : Phải yêu cầu thế nào để được xét nghiệm Giang Mai, Lậu.

Qynmei
20-07-2022, 11:49
Em có dự định đi xn GM vào đấu tháng 8, vì 9/8 là tròn 90 ngày em được ngta Os (Chỉ Os và em là người cho) thôi ạ, nma em ko biết tới đó phải nói như nào để đc tiến hành xn, do em tham khảo trên bv Da Liễu HCM ngta nói thăm khác triệu chứng pla pla rồi mới cho xét nghiệm ạ.

Qynmei
20-07-2022, 11:50
Còn về Lậu, nghe chị Hà, anh Tuấn bảo sau 7 ngày Os ko có bị gì thì không sao, nên em sẽ cần xét nghiệm GM để an tâm thật sự ạ, chân thành cảm ơn diễn đàn và các anh chị đã tư vấn, giải toả bớt phần nào căng thẳng trong em <3 xin cảm ơn ạ

Nguyen Ha
20-07-2022, 11:57
Em có dự định đi xn GM vào đấu tháng 8, vì 9/8 là tròn 90 ngày em được ngta Os (Chỉ Os và em là người cho) thôi ạ, nma em ko biết tới đó phải nói như nào để đc tiến hành xn, do em tham khảo trên bv Da Liễu HCM ngta nói thăm khác triệu chứng pla pla rồi mới cho xét nghiệm ạ.

Chỉ cần xét nghiệm giang mai và viêm gan b. Cứ vào phòng khám sẽ được hướng dẫn. Xét nghiệm gì thì yêu cầu họ viết giấy.

Qynmei
20-07-2022, 12:00
Vâng ạ, nma cứ nghĩ tới xn GM là em stress quá chị ạ, em cứ hối hận mãi, em biết là em chỉ hơn ngta ở chổ chỉ có Os, nma vẫn rất, rất là stress lắm >.<

Nguyen Ha
20-07-2022, 12:37
Vâng ạ, nma cứ nghĩ tới xn GM là em stress quá chị ạ, em cứ hối hận mãi, em biết là em chỉ hơn ngta ở chổ chỉ có Os, nma vẫn rất, rất là stress lắm >.<

Xét nghiệm 1 lần xả hết stress

Qynmei
20-07-2022, 12:54
Em biết là như thế, nhưng cứ nghĩ tới xn là em rất sợ, stress hơn á chị >.< Em biết là chị đang muốn trấn an em, chắc em phải đi chùa nhiều để tâm tịnh lại ạ

Thanh Hiep
20-07-2022, 13:02
Em biết là như thế, nhưng cứ nghĩ tới xn là em rất sợ, stress hơn á chị >.< Em biết là chị đang muốn trấn an em, chắc em phải đi chùa nhiều để tâm tịnh lại ạ

Vô bv muốn xét nghiệm gì cứ nói người ta, còn hơn bạn cứ ngồi đó mà lo. Xét nghiệm 1 lần cho hết stress

Tuanmecsedec
20-07-2022, 13:27

Muốn kiểm tra bệnh nào thì phải nói và đăng ký bệnh đó.

Qynmei
20-07-2022, 14:37
Nhưng em stress ở cái xem kết quả á anh ơi :((

Qynmei
20-07-2022, 14:37
Với lại e muốn tham khảo giá xn ở bv Da Liễu HCM thì xem ở đâu ạ? Các topic trong diễn đàn ko đề cập tới hay sao á a

Thanh Hiep
20-07-2022, 14:40
Với lại e muốn tham khảo giá xn ở bv Da Liễu HCM thì xem ở đâu ạ? Các topic trong diễn đàn ko đề cập tới hay sao á a

Cái này tùy nơi xét nghiệm bạn, bạn vào web của bệnh viện mà xem