PDA

View Full Version : OS có nguy cơ bị nhiễm H không?

Khangnguyen221195
25-07-2022, 10:21
Hôm qua lúc say em có đi massage, bạn nữ đó có OS cho em 1 chút rồi em xuất ra bên ngoài
Sau đó em có đi rửa lại bằng xà phòng. Không có cảm giác rát, hay chảy máu tối em có xịt đèn xem có vết thương không thì hiện em không thấy. Bạn nữ đó cũng vừa đi xét nghiệm H cách đó 1 tháng...
Anh Tuấn với mọi người cho em hỏi em có nguy cơ không ạ, có nên dùng PEP không

Thanh Hiep
25-07-2022, 10:23
Hôm qua lúc say em có đi massage, bạn nữ đó có OS cho em 1 chút rồi em xuất ra bên ngoài
Sau đó em có đi rửa lại bằng xà phòng. Không có cảm giác rát, hay chảy máu tối em có xịt đèn xem có vết thương không thì hiện em không thấy. Bạn nữ đó cũng vừa đi xét nghiệm H cách đó 1 tháng...
Anh Tuấn với mọi người cho em hỏi em có nguy cơ không ạ, có nên dùng PEP không
Bạn không có nguy cơ với hiv, nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác (lậu, giang mai, viêm gan B) qua hành vi oral sex

Khangnguyen221195
25-07-2022, 10:28
Ừm bạn. Mình không biết bạn nữ đó có bị lỡ miệng hay các bệnh khác không nữa mình lo vấn đề đó
Với cho mình hỏi lỗ sáo của mình hở vậy nếu nước bọt có dính vào có nguy cơ không bạn

Thanh Hiep
25-07-2022, 10:29
Ừm bạn. Mình không biết bạn nữ đó có bị lỡ miệng hay các bệnh khác không nữa mình lo vấn đề đó
Với cho mình hỏi lỗ sáo của mình hở vậy nếu nước bọt có dính vào có nguy cơ không bạn
Không có nguy cơ với hiv bạn, chỉ có nguy cơ với các bệnh tình dục khác thôi

Khangnguyen221195
25-07-2022, 10:33
Vậy mình cũng đã an tâm rồi. Lo lắng qua nay về hành vi của mình
Sau khi biết về H thì thật đáng sợ

Tuanmecsedec
25-07-2022, 13:28
Vậy mình cũng đã an tâm rồi. Lo lắng qua nay về hành vi của mình
Sau khi biết về H thì thật đáng sợ

Em không có nguy cơ HIV.