PDA

View Full Version : Giúp e với a

Đức huy
29-07-2022, 13:57
Em có đi masage và nhân viên có dùng tay kích dục cho em! E cũng có dùng tay cho vào AD của nhận viên. Tuy nhiên nhân viên vừa cho lưỡi chạm vào đầu dv của e thì e gạt ra ( có chạm rồi) rồi tiếp tục dùng tay cho đến khi em xuất ra! Vậy cho e hỏi liệu lưỡi nhân viên kia chạm vào dv như vậy có khả năng nhiễm H hoặc các bệnh lậu, giăng mai, sùi mào gà không ạ. Mong ace giúp đỡ ạ!

Tuanmecsedec
29-07-2022, 14:01
Em có đi masage và nhân viên có dùng tay kích dục cho em! E cũng có dùng tay cho vào AD của nhận viên. Tuy nhiên nhân viên vừa cho lưỡi chạm vào đầu dv của e thì e gạt ra ( có chạm rồi) rồi tiếp tục dùng tay cho đến khi em xuất ra! Vậy cho e hỏi liệu lưỡi nhân viên kia chạm vào dv như vậy có khả năng nhiễm H hoặc các bệnh lậu, giăng mai, sùi mào gà không ạ. Mong ace giúp đỡ ạ!

Em yên tâm những gì em kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nguyen Ha
29-07-2022, 14:10

Như vậy không có nguy cơ. Bạn yên tâm

Đức huy
29-07-2022, 14:31
Vâng e cảm ơn a ạ! Còn vấn đề thắc mắc là e không nhớ rõ là nhân viên đó đã dùng lưỡi chạm 1 hoặc 2 lần gần như liếm(có txuc với dv) mà e gạt ra luôn nên e vẫn băn khoăn ko biết liệu như vậy có nguy cơ không H ko anh! Với cả mấy cái bệnh sui mao gà, lậu và giang mai. Và e có cần kiêng qh với bạn gái không ạ! E xin cảm ơn

Thanh Hiep
29-07-2022, 14:35
Vâng e cảm ơn a ạ! Còn vấn đề thắc mắc là e không nhớ rõ là nhân viên đó đã dùng lưỡi chạm 1 hoặc 2 lần gần như liếm(có txuc với dv) mà e gạt ra luôn nên e vẫn băn khoăn ko biết liệu như vậy có nguy cơ không H ko anh! Với cả mấy cái bệnh sui mao gà, lậu và giang mai. Và e có cần kiêng qh với bạn gái không ạ! E xin cảm ơn

Bạn không có nguy cơ

Đức huy
29-07-2022, 14:38
Như vậy không có nguy cơ. Bạn yên tâm
Dạ e cám ơn a ạ

Tuanmecsedec
29-07-2022, 14:39

Em yên tâm không có sao đâu.

Đức huy
29-07-2022, 14:40
Bạn không có nguy cơ
E xin cảm ơn! Vậy có cần kiêng qh với bạn gái e không ạ

Tuanmecsedec
29-07-2022, 15:02
E xin cảm ơn! Vậy có cần kiêng qh với bạn gái e không ạ

Em có nguy cơ gì đâu mà kiêng.

Đức huy
29-07-2022, 16:14
Em có nguy cơ gì đâu mà kiêng.
Em xin phép hỏi anh một vấn đề nữa ạ là các bệnh Lậu, giang mai, sùi mào gà... thì em có nguy cơ không anh!

Tuanmecsedec
29-07-2022, 16:18
Các bệnh STIs thì có nguy cơ không anh!

Không sao luôn em.

Đức huy
30-07-2022, 11:37
Không sao luôn em.
A ơi cho e hỏi địa chỉ khám và chữa bệnh smg tốt và uy tín hiện nay với a! E thấy lo quá ah

Tuanmecsedec
30-07-2022, 13:43
A ơi cho e hỏi địa chỉ khám và chữa bệnh smg tốt và uy tín hiện nay với a! E thấy lo quá ah

Em đến bệnh viện da liễu nào ở Cao Bằng.