PDA

View Full Version : Quan hệ miệng đồng giới nam

abcdefghijklmn
29-07-2022, 15:46
Em xin chào mọi người. Tâm trạng hiện giờ của em khá lo lắng. Em có quan hệ miệng đồng giới nam với một người nhiều lần. Em mút dv của bạn đó và bạn đó cũng mút dv cho em. Tụi em chỉ quan hệ miệng mà ko quan hệ hậu môn. Những lúc bạn ấy xuất tinh thì xuất tinh ra ngoài chứ ko xuất vào miệng em. Còn em thì lúc bạn đó mút dv em thì em cũng có ấn đầu bạn đó sâu vào rồi nhấp và em xuất tinh trong miệng bạn đó. Nhưng có 2 lần em giỡn bằng cách lấy đầu ngón tay chấm một ít tinh trùng của bạn đó rồi đưa vào miệng nếm. Chỉ một ít ở đầu ngón tay thôi ạ, chưa đủ để tạo thành một giọt nữa. Tuy nhiên bây giờ bạn đó nói bạn đó dương tính H. Em lo quá ko biết mình có nguy cơ ko ạ? Em xin được tư vấn.

Tuanmecsedec
29-07-2022, 15:52
Em xin chào mọi người. Tâm trạng hiện giờ của em khá lo lắng. Em có quan hệ miệng đồng giới nam với một người nhiều lần. Em mút dv của bạn đó và bạn đó cũng mút dv cho em. Tụi em chỉ quan hệ miệng mà ko quan hệ hậu môn. Những lúc bạn ấy xuất tinh thì xuất tinh ra ngoài chứ ko xuất vào miệng em. Còn em thì lúc bạn đó mút dv em thì em cũng có ấn đầu bạn đó sâu vào rồi nhấp và em xuất tinh trong miệng bạn đó. Nhưng có 2 lần em giỡn bằng cách lấy đầu ngón tay chấm một ít tinh trùng của bạn đó rồi đưa vào miệng nếm. Chỉ một ít ở đầu ngón tay thôi ạ, chưa đủ để tạo thành một giọt nữa. Tuy nhiên bây giờ bạn đó nói bạn đó nói bạn đó dương tính H. Em lo quá ko biết mình có nguy cơ ko ạ? Em xin được tư vấn.

Với HIV thì em không có sao.Nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

abcdefghijklmn
29-07-2022, 15:55
Dù tụi em đã quan hệ miệng nhiều lần rồi vẫn ko có nguy cơ hả anh?

Tuanmecsedec
29-07-2022, 16:03
Dù tụi em đã quan hệ miệng nhiều lần rồi vẫn ko có nguy cơ hả anh?

Với HIV không sao em.

abcdefghijklmn
29-07-2022, 16:10
Em còn thắc mắc là trong lúc bú mút dv thì khoang miệng, lưỡi, nói chung các bộ phận trong miệng và cả dv nữa, có bị trầy xước những vết xước nhỏ ko anh? Ví dụ là có, thì vi rút H từ dịch hưng phấn hay tinh trùng có xâm nhập qua những vết xước đó ko anh?

Tuanmecsedec
29-07-2022, 16:18
Em còn thắc mắc là trong lúc bú mút dv thì khoang miệng, lưỡi, nói chung các bộ phận trong miệng và cả dv nữa, có bị trầy xước những vết xước nhỏ ko anh? Ví dụ là có, thì vi rút H từ dịch hưng phấn hay tinh trùng có xâm nhập qua những vết xước đó ko anh?

Tư vấn em không sao thì yên tâm đi nhé.

abcdefghijklmn
08-08-2022, 09:12
Anh Tuấn ơi hôm nay em lại cảm thấy lo lắng quá. Em có cần phải xét nghiệm combo để đỡ lo ko ạ?

Thanh Hiep
08-08-2022, 09:15
Anh Tuấn ơi hôm nay em lại cảm thấy lo lắng quá. Em có cần phải xét nghiệm combo để đỡ lo ko ạ?
Không có nguy cơ, không cần xét nghiệm bạn

Tuanmecsedec
08-08-2022, 13:15

Em có nguy cơ đâu mà xét nghiệm.