PDA

View Full Version : Tư vấn bệnh quan hệ tình dục

Anhhoang1234
30-07-2022, 08:45
Cách đây gần một tháng e có quan hệ tình dục với GMD, có đeo bao nhưng e bị dị ứng nên những nốt chuỗi hạt ngọc Sinh dục của e bị sưng tấy,quan hệ tầm khoảng 40s, nên khả năng rách bao chắc ko có.nhung khi về nhà lại xuất hiện nhiều triệu chứng giống HIV, Như mỏi cơ,nổi ít mụn nước dưới cánh tay nhưng tự hết.,nổi hạch,e đi khám bs thì kêu bị viêm lét da dày nên nổi hạch và uống thuốc thì hạch đã xuống,e đã đi tex HIv thì âm tính .cho e hỏi e có nguy cơ bị h ko, có cần đi tex sau 3 tháng nữa ko.mọi người giúp giùm e.cảm ơn rất nhiều

Thanh Hiep
30-07-2022, 10:13
Cách đây gần một tháng e có quan hệ tình dục với GMD, có đeo bao nhưng e bị dị ứng nên những nốt chuỗi hạt ngọc Sinh dục của e bị sưng tấy,quan hệ tầm khoảng 40s, nên khả năng rách bao chắc ko có.nhung khi về nhà lại xuất hiện nhiều triệu chứng giống HIV, Như mỏi cơ,nổi ít mụn nước dưới cánh tay nhưng tự hết.,nổi hạch,e đi khám bs thì kêu bị viêm lét da dày nên nổi hạch và uống thuốc thì hạch đã xuống,e đã đi tex HIv thì âm tính .cho e hỏi e có nguy cơ bị h ko, có cần đi tex sau 3 tháng nữa ko.mọi người giúp giùm e.cảm ơn rất nhiều

Những gì bạn kể không có nguy cơ với hiv

Tuanmecsedec
30-07-2022, 13:42

Không có sao em.

Anhhoang1234
30-07-2022, 17:29
Không có sao em.. Vậy là giết trâu ăn mừng đc rồi hả a.e xin ủng hộ vào diễn đàn 300k,mong a chị nhận giúp e.đã chuyển khoảng

Tuanmecsedec
30-07-2022, 18:08
. Vậy là giết trâu ăn mừng đc rồi hả a.e xin ủng hộ vào diễn đàn 300k,mong a chị nhận giúp e.đã chuyển khoảng

Ăn mừng được rồi em,Tuanmecsedec cảm ơn em.

Anhhoang1234
01-08-2022, 10:42
Những gì bạn kể không có nguy cơ với hiv
Da.cảm ơn a.nhưng vẫn hoang mang quá ,ko biết sao e lại có nhiều triệu chứng giống HIV, nấm lưỡi, xướt thực quản,nổi hạch,mỏi cơ, chỉ ko sốt ko tiêu chảy, mà lại trùng hợp như vậy

Thanh Hiep
01-08-2022, 10:46
Da.cảm ơn a.nhưng vẫn hoang mang quá ,ko biết sao e lại có nhiều triệu chứng giống HIV, nấm lưỡi, xướt thực quản,nổi hạch,mỏi cơ, chỉ ko sốt ko tiêu chảy, mà lại trùng hợp như vậy
Lo lắng quá cũng sinh ra triệu chứng bạn

Nguyen Ha
01-08-2022, 13:20

Xả stress đi, triệu chứng tự khắc hết.

Anhhoang1234
02-08-2022, 12:00
Xả stress đi, triệu chứng tự khắc hết.da.cần lắm những lời tư vấn của chị.nhửng Chiệu trứng của e đã hết .e tính đi tex lại để xả stress vì e đã gần 7 tuần, nhưng mà ngĩ lại thời Gian chờ đợi tex lần trước nó ám ảnh nên e chưa đủ cam đảm để đi tex lại.e có quan hệ có mang bcs của GMD từ đầu tới cuối mà chưa tới 40s mà những triệu chứng nó làm em hoang mang quá

,

Tuanmecsedec
02-08-2022, 13:31
da.cần lắm những lời tư vấn của chị.nhửng Chiệu trứng của e đã hết .e tính đi tex lại để xả stress vì e đã gần 7 tuần, nhưng mà ngĩ lại thời Gian chờ đợi tex lần trước nó ám ảnh nên e chưa đủ cam đảm để đi tex lại.e có quan hệ có mang bcs của GMD từ đầu tới cuối mà chưa tới 40s mà những triệu chứng nó làm em hoang mang quá

,

Em không cần lo lắng nữa 100% yên tâm đi em.

Anhhoang1234
03-08-2022, 19:16
Em không cần lo lắng nữa 100% yên tâm đi em.da.vì không khống chế được tinh thần,e đã xét nghiệm lại tuần thứ 7, bằng máy architectc14100 1, kết quả nonreactive 0,12.âm tính.cho em hỏi phương pháp này có chính xác ko ạ.cái chỉ số 0,12 có sao không a chị.

Nguyen Ha
03-08-2022, 19:59
da.vì không khống chế được tinh thần,e đã xét nghiệm lại tuần thứ 7, bằng máy architectc14100 1, kết quả nonreactive 0,12.âm tính.cho em hỏi phương pháp này có chính xác ko ạ.cái chỉ số 0,12 có sao không a chị.

Chỉ số <1 tức âm tính

Tuanmecsedec
03-08-2022, 20:08
da.vì không khống chế được tinh thần,e đã xét nghiệm lại tuần thứ 7, bằng máy architectc14100 1, kết quả nonreactive 0,12.âm tính.cho em hỏi phương pháp này có chính xác ko ạ.cái chỉ số 0,12 có sao không a chị.

Kết quả âm tính em.

Anhhoang1234
03-08-2022, 20:54
E ko có nguy cơ h.xét nhiệm vậy là đủ rồi ha a

Thanh Hiep
03-08-2022, 23:51

Không có nguy cơ nên xét nghiệm vậy đủ rồi bạn

Tuanmecsedec
04-08-2022, 06:29

Em không có nguy cơ,vì vậy xét nghiệm vậy yên tâm 100% đi em,em không cần xét nghiệm nữa.

Anhhoang1234
08-08-2022, 17:30
Em không có nguy cơ,vì vậy xét nghiệm vậy yên tâm 100% đi em,em không cần xét nghiệm nữa.
Da.cho e hỏi thêm về nguy cơ này:khi tháo bcs ra e ko vệ sinh phần gốc dương vật,khi về e thấy phần lông nó dính chặt vào chuỗi hạt Sinh dục,sợ lông nó dính dịch từ bcs, mà chuỗi hạt này nó đỏ sợ bị xước, vậy nó có dể bị lây h ko a chị.e tex đc 50 ngày mà ko biết có phải bằng phương pháp combo ko nữa,sợ ko chính xác, bác sĩ chỉ bảo chạy bằng máy miễn dịch tự động . máy ngày nay em đau cơ 2 bàn chân, giờ thấy hơi run.mong a chị trả lời ,e cảm ơn

Tuanmecsedec
08-08-2022, 18:05
Da.cho e hỏi thêm về nguy cơ này:khi tháo bcs ra e ko vệ sinh phần gốc dương vật,khi về e thấy phần lông nó dính chặt vào chuỗi hạt Sinh dục,sợ lông nó dính dịch từ bcs, mà chuỗi hạt này nó đỏ sợ bị xước, vậy nó có dể bị lây h ko a chị.e tex đc 50 ngày mà ko biết có phải bằng phương pháp combo ko nữa,sợ ko chính xác, bác sĩ chỉ bảo chạy bằng máy miễn dịch tự động . máy ngày nay em đau cơ 2 bàn chân, giờ thấy hơi run.mong a chị trả lời ,e cảm ơn

Em không có nguy cơ.

Anhhoang1234
21-08-2022, 23:36
Em không có nguy cơ.

Chào a tuấn, dạo này e ho nhiều . những triệu chứng càng ngày càng nặng do tháng đầu xét nghiệm e tưởng bị HIV 99%. Do thiếu kiến thức.với bị stress . cũng sắp gần 12 tuần sản tiện e đi khám e định tex lại 1 lần để loại h ra khỏi đầu .a chúc e một lần e có cam đảm xét nghiệm. cảm ơn a nhiều!

Tuanmecsedec
22-08-2022, 06:38
Chào a tuấn, dạo này e ho nhiều . những triệu chứng càng ngày càng nặng do tháng đầu xét nghiệm e tưởng bị HIV 99%. Do thiếu kiến thức.với bị stress . cũng sắp gần 12 tuần sản tiện e đi khám e định tex lại 1 lần để loại h ra khỏi đầu .a chúc e một lần e có cam đảm xét nghiệm. cảm ơn a nhiều!

Em đã được tư vấn không có nguy cơ và không cần xét nghiệm nữa thì yên tâm đi em.