PDA

View Full Version : Sợ dịch vào mắt

Huythang
02-08-2022, 18:21
E chào Anh/Chị trong diễn đàn ạ. em mong Anh Chị tư vấn giùm trường hợp của em ạ. em có quan hệ đồng tính nhưng k anal sex, chỉ handjob. Trong lúc em làm cho bạn em, em thấy hơi cộm ở mắt vì sợ dịch precum từ dương vật của bạn ấy vào mắt mình. TH của em có nguy cơ với H không ạ, em cảm ơn Anh Chị ạ

Tuanmecsedec
02-08-2022, 18:44
E chào Anh/Chị trong diễn đàn ạ. em mong Anh Chị tư vấn giùm trường hợp của em ạ. em có quan hệ đồng tính nhưng k anal sex, chỉ handjob. Trong lúc em làm cho bạn em, em thấy hơi cộm ở mắt vì sợ dịch precum từ dương vật của bạn ấy vào mắt mình. TH của em có nguy cơ với H không ạ, em cảm ơn Anh Chị ạ

Em yên tâm không có nguy cơ.

Huythang
02-08-2022, 18:54
Dạ e cảm ơn Anh ạ! Anh ơi giả sử có giọt dịch thật vô mắt em cũng k lo ngại đúng không ạ

Tuanmecsedec
02-08-2022, 19:53
Dạ e cảm ơn Anh ạ! Anh ơi giả sử có giọt dịch thật vô mắt em cũng k lo ngại đúng không ạ

Ban quản trị không tư vấn những câu hỏi suy diễn.

Nguyen Ha
02-08-2022, 22:00

Trừ khi họ xuất thẳng vài mắt bạn mới có nguy cơ, còn con mắt rất nhạy cảm, nếu có vật thể lạ bất ngờ thâm nhập vào, theo phản xạ tự nhiên mi mắt sẽ khép lại ngay. Vì vậy bạn yên tâm không có nguy cơ