PDA

View Full Version : Bị dán băng cá nhân có dính máu ở chỗ có vết thương hở

Huyvo99
04-08-2022, 23:25
Anh chị trường hợp của e là sáng nay e bị trượt ngã nên tay bị chảy máu và có vết thương hở lúc khoảng 15p sau khi bị ngã . e về lúc trên đường đi có 2 người đứng ở đèn xanh đèn đỏ ngừng ngay đó họ tháo băng cá nhân của họ rồi dán băng cá nhân của họ vào chỗ e đang bị chảy máu có vết thương hở thế e có nguy cơ không ạ

Tuanmecsedec
05-08-2022, 06:18
Anh chị trường hợp của e là sáng nay e bị trượt ngã nên tay bị chảy máu và có vết thương hở lúc khoảng 15p sau khi bị ngã . e về lúc trên đường đi có 2 người đứng ở đèn xanh đèn đỏ ngừng ngay đó họ tháo băng cá nhân của họ rồi dán băng cá nhân của họ vào chỗ e đang bị chảy máu có vết thương hở thế e có nguy cơ không ạ

Nếu họ dán thì cũng lấy băng cá nhân mới dán.Chứ em đừng có suy diễn tự tháo băng đang dán trên người họ rồi dán lên cho em.

Em suy diễn hoang tưởng vừa thôi,chẳng lẽ em thấy người ta tháo ra vậy,dán lên người mình mà cho dán sao?. Sau này em suy diễn cho có Logic chút nhé.

Nguyen Ha
05-08-2022, 08:06
Người ta nói lòng tốt đặt sai chỗ có khi trong trường hợp này lại đúng. Nên biết ơn người khi bạn bị thương họ đã sẵn sàng ko sợ máu của bạn mà dán cho bạn cái bang keo thay vì nỗi sợ

Huyvo99
05-08-2022, 11:04
2 người này đi trên đường người xa lạ e không quen e thấy họ tháo băng cá nhân của chính mình r dán vào em đó ạ băng keo đã qua sử dụng ạ mong anh chị tư vấn cho e ạ băng keo cũ họ dán vào e chứ không phải cái mới họ dán xong e hoàn hồn lại mới tháo ra xem băng keo đó có dính máu của họ

Thanh Hiep
05-08-2022, 11:09
2 người này đi trên đường người xa lạ e không quen e thấy họ tháo băng cá nhân của chính mình r dán vào em đó ạ băng keo đã qua sử dụng ạ mong anh chị tư vấn cho e ạ băng keo cũ họ dán vào e chứ không phải cái mới họ dán xong e hoàn hồn lại mới tháo ra xem băng keo đó có dính máu của họ
Tôi thấy bạn có vẻ như suy diễn ra tình huống hơn là thực tế. Người lạ nào mà dán băng cá nhân cho bạn như thế? Nguời ta dán như vậy bạn không có phản ứng gì sao?

Huyvo99
05-08-2022, 11:11
Em có phản ứng ạ lúc đó e tự nhiên rung người lúc sau bình tĩnh tháo ra xem thì băng cá nhân đó có dính máu của họ ạ

Thanh Hiep
05-08-2022, 11:18
Em có phản ứng ạ lúc đó e tự nhiên rung người lúc sau bình tĩnh tháo ra xem thì băng cá nhân đó có dính máu của họ ạ
Cho dù như thế thì cũng không có nguy cơ. Chút máu dính lên băng cá nhân vi rút cũng bất hoạt rồi

Nguyen Ha
05-08-2022, 11:37

Băng keo đã qua sử dụng làm sao còn độ dính mà dán cho bạn. Bạn tào lao

Huyvo99
05-08-2022, 12:06
Nó còn dính ạ e sợ quá tháo ra thì thấy băng cá nhân đã dính máu trước đó r máu trong băng còn mới

Tuanmecsedec
05-08-2022, 13:43
Nó còn dính ạ e sợ quá tháo ra thì thấy băng cá nhân đã dính máu trước đó r máu trong băng còn mới

Hoang tưởng vừa thôi.

Nguyen Ha
05-08-2022, 14:25

Băng cá nhân đã dùng rồi không thể dính lại được nữa. Bạn quá tào lao, chắc chỉ mình bạn biết băng cá nhân

Huyvo99
05-08-2022, 15:26
Thế trường hợp của e băng keo người khác dính máu và dán đúng vào vết thương hở của em trong thời gian nhất định thì có nguy cơ hiv kh ạ mong anh chị tư vấn ạ máu dính trong băng keo còn mới ạ. Anh chị trong nhóm khẳng định giúp e vs ạ máu dính ở băng cá nhân vẫn còn tươi thì e có nguy cơ không

Huyvo99
05-08-2022, 21:32
Anh chị tư vấn giúp e trường hợp của e ạ giờ e hoang moang quá

Tuanmecsedec
06-08-2022, 06:27
Anh chị tư vấn giúp e trường hợp của e ạ giờ e hoang moang quá

Tư vấn không nguy cơ thì yên tâm đi nhé.

Nguyen Ha
06-08-2022, 10:51
Thế trường hợp của e băng keo người khác dính máu và dán đúng vào vết thương hở của em trong thời gian nhất định thì có nguy cơ hiv kh ạ mong anh chị tư vấn ạ máu dính trong băng keo còn mới ạ. Anh chị trong nhóm khẳng định giúp e vs ạ máu dính ở băng cá nhân vẫn còn tươi thì e có nguy cơ không

Không có nguy cơ bạn