PDA

View Full Version : em trình bày nguy cơ qhtd vs gmd ạ

daichuaroi
07-08-2022, 19:08
vào lúc 13h ngày 7/8/2022 em có quan hệ vs GMD có bao cao su không os bao cao su không thủng không rách. trong lúc quan hệ GMD có cắn em và hôn sâu tầm 15s . sau khi quan hệ lâu kh ra em bảo gmd tháo bao và dùng tay làm cho tới khi em ra. sau khi làm xong em vào tắm và rửa dv bằng xà phòng. em cho nước vào bcs thì vẫn thấy nước ở trong bao . vậy anh chị cho em hỏi
1: hành vi hôn sâu vs gmd 15s mà em không cảm thấy vị tanh của máu miệng em kh có vết lở nào cả. thì có bị lây các bệnh stds và hiv kh?
2: hành vi dùng tay sóc lọ cho em của gmd lúc thao bcs cho em lỡ dính dịch âm dạo có lây nhiêm hiv và các bệnh tình dục khác không ạ .

Tuanmecsedec
07-08-2022, 19:09
vào lúc 13h ngày 7/8/2022 em có quan hệ vs GMD có bao cao su không os bao cao su không thủng không rách. trong lúc quan hệ GMD có cắn em và hôn sâu tầm 15s . sau khi quan hệ lâu kh ra em bảo gmd tháo bao và dùng tay làm cho tới khi em ra. sau khi làm xong em vào tắm và rửa dv bằng xà phòng. em cho nước vào bcs thì vẫn thấy nước ở trong bao . vậy anh chị cho em hỏi
1: hành vi hôn sâu vs gmd 15s mà em không cảm thấy vị tanh của máu miệng em kh có vết lở nào cả. thì có bị lây các bệnh stds và hiv kh?
2: hành vi dùng tay sóc lọ cho em của gmd lúc thao bcs cho em lỡ dính dịch âm dạo có lây nhiêm hiv và các bệnh tình dục khác không ạ .

Em yên tâm những gì em kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

daichuaroi
07-08-2022, 19:15
em vừa kiểm tra lại miệng thì có bị nhiệt một tý bé ạ

daichuaroi
07-08-2022, 19:17
em hôn sâu chỉ 15s không biết có khả năng bị hepes hay giang mai không ạ

Tuanmecsedec
07-08-2022, 19:17
em vừa kiểm tra lại miệng thì có bị nhiệt một tý bé ạ

Không có sao đâu em.

daichuaroi
07-08-2022, 19:26
em hôn sâu chỉ 15s không biết có khả năng bị hepes hay giang mai lậu smg không ạ
còn như này thì sao hả anh

daichuaroi
07-08-2022, 19:52
hôn sâu 15s như vậy có bị hepes smg lậu hay giang mai không ạ

Tuanmecsedec
07-08-2022, 20:18
hôn sâu 15s như vậy có bị hepes smg lậu hay giang mai không ạ

Không có sao em.

Nguyen Ha
07-08-2022, 22:31

Cả 1 và 2 tình huống bạn đưa ra không có nguy cơ. Bạn yên tâm