PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới

Trần phương
08-08-2022, 10:05
Dạ e có quan hệ đồng giới và có hôn sâu với nhau. Khi ôm hôn thì dương vật của em với của bạn ấy vô tình chạm vào nhau chứ em không có cho 2 đầu dương vật chạm trực tiếp vào nhau. Em không cho bạn ấy dùng miệng kích thích dương vật em nhưng bạn ấy đã dùng lưỡi liếm đầu dương vật một lần duy nhất . Sau đó em tự dùng tay kích thích dương vật em cho xuất tinh. E không có quan hệ lỗ nhị vậy nguy cơ bị HIV của e có cao kg ạ

Thanh Hiep
08-08-2022, 10:12
Dạ e có quan hệ đồng giới. Nhưng chỉ hôn môi sâu và có ôm. Trong tư thế ôm thì 2 dương vật có chạm nhẹ chứ e kg cho 2 đầu dương vật chạm sâu với nhauVà bạn đó có dùng lưỡi chạm vào đầu dương vật em 1 lần chỉ 1 lần đó thì em kg cho bán đó dùng miệng kích thích dương vật em. Và em dùng tay của e kích thích dương vật của em xuất tinh chứ e kg có quan hệ cửa sau. Vậy e có nguy cơ bị HIV kg ạ
Không có nguy cơ bạn

Tuanmecsedec
08-08-2022, 13:15
Dạ e có quan hệ đồng giới và có hôn sâu với nhau. Khi ôm hôn thì dương vật của em với của bạn ấy vô tình chạm vào nhau chứ em không có cho 2 đầu dương vật chạm trực tiếp vào nhau. Em không cho bạn ấy dùng miệng kích thích dương vật em nhưng bạn ấy đã dùng lưỡi liếm đầu dương vật một lần duy nhất . Sau đó em tự dùng tay kích thích dương vật em cho xuất tinh. E không có quan hệ lỗ nhị vậy nguy cơ bị HIV của e có cao kg ạ

Không có sao em.