PDA

View Full Version : Nhờ anh chị tư vấn giúp em với

TheWeeknd
14-08-2022, 07:42
Chào mọi người! Hôm qua em có quan hệ với gái mại dâm. Trước khi quan hệ em có dùng tay kích thích âm đạo của gmd, một lát sau gmd có dùng miệng kích thích dương vật cho em và em có dùng tay để tự sục dương vật của mình. Tới lúc quan hệ thì e có đeo bao. Vậy cho em hỏi em có nguy cơ cao không ạ?
Nếu em muốn mua thuốc chống phơi nhiễm uống thì mua ở đâu ạ?
Cảm ơn mọi người.

Tuanmecsedec
14-08-2022, 13:41
Chào mọi người! Hôm qua em có quan hệ với gái mại dâm. Trước khi quan hệ em có dùng tay kích thích âm đạo của gmd, một lát sau gmd có dùng miệng kích thích dương vật cho em và em có dùng tay để tự sục dương vật của mình. Tới lúc quan hệ thì e có đeo bao. Vậy cho em hỏi em có nguy cơ cao không ạ?
Cảm ơn mọi người.

Em không có nguy cơ.

Nguyen Ha
14-08-2022, 13:49
Cảm ơn mọi người.

Trong trường hợp này bạn không có nguy cơ, không cần dùng PEP

TheWeeknd
15-08-2022, 06:33
Cảm ơn 2 anh đã tư vấn. E thấy đỡ lo hơn nhiều rồi. Cho em hỏi thêm là sau bao lâu nữa e có thể đi xét nghiệm?

Tuanmecsedec
15-08-2022, 07:08
Cảm ơn 2 anh đã tư vấn. E thấy đỡ lo hơn nhiều rồi. Cho em hỏi thêm là sau bao lâu nữa e có thể đi xét nghiệm?

Với HIV bạn có nguy cơ đâu mà xét nghiệm,bạn chỉ kiểm tra các bệnh tình dục sau 4 tuần.