PDA

View Full Version : Lo lắng sau khi đi massage có oral

Aimabiet
15-08-2022, 14:26
Em xin chào anh Tuấn và các anh chị, em rất ngưỡng mộ anh Tuấn mec và các anh chị đang ngày đêm hỗ trợ cộng đồng
Hôm qua em có đi tiếp khách với bạn bè, xong mấy anh em có rủ đi massage do nể nên em cũng đi và đây là lần đầu tiên em đi.
Khi vào thì cô ktv có tắm rửa cho em rất sạch sẽ sau đó có bôi trơn chất nhờn toàn người rồi dùng ngực với lưỡi massage cho em, có tác động đến hậu môn vài lần mỗi lần 5-7 giây, oral dương vật lần đầu mấy cái có 5 giây thì kêu buồn nôn, sau lần 2 có oral độ 30 giây sau đó em ra luôn. Em khi xong tắm rửa lại ở đó xong về nhà tắm xà phòng toàn thân lần nữa
Về H thì em cũng đọc trên diễn đàn đã hiểu là ko có nguy cơ rồi, tuy nhiên về nguy cơ Lậu, giang mai, sùi mào gà thì em khá hoang mang ko biết có sao không vì có oral, em cũng ko dùng khăn gì ở đó nói chung tiếp xúc với khăn hay nệm cũng chỉ tính bằng giây, tắm liên tục. Vậy em có nguy cơ không nhờ anh chị giải đáp vì em cũng có kế hoạch có em bé với bà xã năm nay nên rất sợ ạ!

Tuanmecsedec
15-08-2022, 14:32
Em xin chào anh Tuấn và các anh chị, em rất ngưỡng mộ anh Tuấn mec và các anh chị đang ngày đêm hỗ trợ cộng đồng
Hôm qua em có đi tiếp khách với bạn bè, xong mấy anh em có rủ đi massage do nể nên em cũng đi và đây là lần đầu tiên em đi.
Khi vào thì cô ktv có tắm rửa cho em rất sạch sẽ sau đó có bôi trơn chất nhờn toàn người rồi dùng ngực với lưỡi massage cho em, có tác động đến hậu môn vài lần mỗi lần 5-7 giây, oral dương vật lần đầu mấy cái có 5 giây thì kêu buồn nôn, sau lần 2 có oral độ 30 giây sau đó em ra luôn. Em khi xong tắm rửa lại ở đó xong về nhà tắm xà phòng toàn thân lần nữa
Về H thì em cũng đọc trên diễn đàn đã hiểu là ko có nguy cơ rồi, tuy nhiên về nguy cơ Lậu, giang mai, sùi mào gà thì em khá hoang mang ko biết có sao không vì có oral, em cũng ko dùng khăn gì ở đó nói chung tiếp xúc với khăn hay nệm cũng chỉ tính bằng giây, tắm liên tục. Vậy em có nguy cơ không nhờ anh chị giải đáp vì em cũng có kế hoạch có em bé với bà xã năm nay nên rất sợ ạ!

Những gì em kể không có nguy cơ các bệnh tình dục khác luôn.

Thanh Hiep
15-08-2022, 14:33
Bạn không có nguy cơ với hiv, Os 30 giây không sao bạn

Aimabiet
15-08-2022, 14:43
Em cảm ơn ann Tuấn và các anh. Vậy là em ko phải đi khám mấy bệnh std đúng ko ạ. từ qua đến nay lo muốn chết
chắc em không bao h đi massage nữa quá thích đâu ko thấy chỉ thấy sợ

Tuanmecsedec
15-08-2022, 14:46
Em cảm ơn ann Tuấn và các anh. Vậy là em ko phải đi khám mấy bệnh std đúng ko ạ. từ qua đến nay lo muốn chết
chắc em không bao h đi massage nữa quá thích đâu ko thấy chỉ thấy sợ

Tư vấn em không nguy cơ bệnh nào hết rồi.

Aimabiet
15-08-2022, 15:24
Dạ em cảm ơn anh.
à mà còn 1 điều nữa là mấy bệnh std có lây gián tiếp ko ạ, em chưa rõ nên mong mấy anh đừng mắng vì em nhớ cái quần lót của em bị ướt em đặt trên bàn - trong lúc đó ko có ai động vô. sau khi xong em mặc cái quần đó lên thì có bị lây ko nếu trên bàn có virus bệnh tình dục ạ.
theo em được hiểu thì khả năng lây gián tiếp là rất thấp ạ

Tuanmecsedec
15-08-2022, 15:30
Dạ em cảm ơn anh.
à mà còn 1 điều nữa là mấy bệnh std có lây gián tiếp ko ạ, em chưa rõ nên mong mấy anh đừng mắng vì em nhớ cái quần lót của em bị ướt em đặt trên bàn - trong lúc đó ko có ai động vô. sau khi xong em mặc cái quần đó lên thì có bị lây ko nếu trên bàn có virus bệnh tình dục ạ.

Không có sao em.

Nguyen Ha
15-08-2022, 20:04
Dạ em cảm ơn anh.

Như vậy không có nguy cơ

Tuanmecsedec
17-08-2022, 14:06
Dạ, em xin hỏi câu nữa là hậu môn em có polyp với kiểu đi nặng bị xước trc đó ktv họ liếm qua 5-7 giây thì có nguy cơ bệnh tình dục ở hậu môn ko anh chị ơi

100% không có sao em.

Aimabiet
23-08-2022, 11:14
Thưa anh Tuấn và chị Hà
tính đến nay là 9 ngày kể từ ngày os, nếu em thực sự có nguy cơ thì em cũng đã thoát vụ lậu, chlamydia, herpes rồi đúng ko ạ, khỏi xét nghiệm đúng ko ạ

Tuanmecsedec
23-08-2022, 13:32
Thưa anh Tuấn và chị Hà
tính đến nay là 9 ngày kể từ ngày os, nếu em thực sự có nguy cơ thì em cũng đã thoát vụ lậu, chlamydia, herpes rồi đúng ko ạ, khỏi xét nghiệm đúng ko ạ

Mấy bệnh đó em yên tâm không bị rồi.

Aimabiet
12-09-2022, 11:24
Dạ phiền anh Tuấn chị Hà 1 chút, hôm nay 29 ngày sau nguy cơ em đã xn thì kết quả như sau
HIV ab/ag âm tính
Giang mai TPHA âm tính
Viêm gan B hbsag âm tính
Viêm gan C test kit HCV nhanh của fa step âm tính
Herpes hsv igm âm tính
Như vậy em đã an toàn chưa có phải xn gì nữa ko ạ

Nguyen Ha
12-09-2022, 12:45
Dạ phiền anh Tuấn chị Hà 1 chút, hôm nay 29 ngày sau nguy cơ em đã xn thì kết quả như sau
HIV ab/ag âm tính
Giang mai TPHA âm tính
Viêm gan B hbsag âm tính
Viêm gan C test kit HCV nhanh của fa step âm tính
Herpes hsv igm âm tính
Như vậy em đã an toàn chưa có phải xn gì nữa ko ạ

An toàn rồi, không cần xét nghiệm gì nữa.

Aimabiet
12-09-2022, 13:16
Đã 29 ngày thì em đã tạm yên tâm ko bị SMG chưa chị Hà anh Tuấn ơi em lo mỗi cái đó hiện chưa biểu hiệu u sùi gì

Tuanmecsedec
12-09-2022, 13:42
Đã 29 ngày thì em đã tạm yên tâm ko bị SMG chưa chị Hà anh Tuấn ơi em lo mỗi cái đó hiện chưa biểu hiệu u sùi gì

Sùi mào gà yên tâm luôn em.

Thanh Hiep
12-09-2022, 13:43
Sùi màu gà theo dõi từ 10-90 ngày. Sau 29 ngày không có biểu hiện gì có thể an tâm rồi bạn.