PDA

View Full Version : Nguy cơ sau 8 tuần đi massage

bautroitemp
16-08-2022, 21:02
Em có đi massage cách đây 8 tuần, mấy hôm nay đầu dương vật có nổi mấy mụn nhỏ nhỏ màu đỏ, hơi ngứa, ở trong có nhân trắng, nãy em tắm, dùng xà phòng thì có thấy hơi xót, kiểm tra kĩ thì thấy dương vật có mấy vết loét như anh? Không biết đây có thể là bệnh gì ạ?
https://upanh.tv/image/zobFdT

Tuanmecsedec
16-08-2022, 21:04
Em có đi massage cách đây 8 tuần, mấy hôm nay đầu dương vật có nổi mấy mụn nhỏ nhỏ màu đỏ, hơi ngứa, ở trong có nhân trắng, nãy em tắm, dùng xà phòng thì có thấy hơi xót, kiểm tra kĩ thì thấy dương vật có mấy vết loét như anh? Không biết đây có thể là bệnh gì ạ?
https://upanh.tv/image/zobFdT

Cái này em đi khám mới chuẩn hơn.

bautroitemp
16-08-2022, 21:11
Của em có giống bị giang mai không ạ? Hay chỉ là viêm quy đầu bình thường? Mai em sẽ đi khám, liệu nếu bị giang mai thì khả năng chữa khỏi cao không ạ? Em lo lắng quá

bautroitemp
16-08-2022, 21:12
Cái này em đi khám mới chuẩn hơn.

Của em có giống bị giang mai không ạ? Hay chỉ là viêm quy đầu bình thường? Mai em sẽ đi khám, liệu nếu bị giang mai thì khả năng chữa khỏi cao không ạ? Em lo lắng quá

Thanh Hiep
16-08-2022, 21:34

Đi khám đi bạn.

Tuanmecsedec
17-08-2022, 06:36

Giang mai chỉ xét nghiệm mới biết,chứ không phải khám nhìn mà biết em.

bautroitemp
17-08-2022, 17:18
Giang mai chỉ xét nghiệm mới biết,chứ không phải khám nhìn mà biết em.

Em vừa khám ở bệnh viện da liễu TW, kết quả giang mai âm tính, vg b âm tính, không thấy nấm, không có herpes. Bác sĩ kết luận viêm quy đầu, bao quy đầu. như vậy nguy cơ 8 tuần thì chỉ lo lắng smg thôi nữa đúng không ạ?

Tuanmecsedec
17-08-2022, 18:11
Em vừa khám ở bệnh viện da liễu TW, kết quả giang mai âm tính, vg b âm tính, không thấy nấm, không có herpes. Bác sĩ kết luận viêm quy đầu, bao quy đầu. như vậy nguy cơ 8 tuần thì chỉ lo lắng smg thôi nữa đúng không ạ?

Sùi mào gà 100% không bị luôn rồi.

bautroitemp
17-08-2022, 18:30
Sùi mào gà 100% không bị luôn rồi.

Dạ vâng, cảm ơn BQT đã tư vấn giúp em ạ