PDA

View Full Version : Quan hệ bằng miệng

Bi123
22-08-2022, 08:07
Mọi người tư vấn giúp em với ạ. Tầm 3-4 tháng trước thì em có gặp 3 người. 1 người thì ngậm dương vật em cho tới khi em ra rồi thôi, còn 2 người kia thì chỉ có hôn nhau chớ không có oral sex với nhau chỉ dùng tay. Tầm 2 tháng trở lại đây thì em thấy người em hay dễ bị đau ốm có vẻ yếu hơn trước nên em lo lắm. Em có nguy cơ bị không với có cần đi xét nghiệm không mọi người?

Thanh Hiep
22-08-2022, 09:55
Mọi người tư vấn giúp em với ạ. Tầm 3-4 tháng trước thì em có gặp 3 người. 1 người thì ngậm dương vật em cho tới khi em ra rồi thôi, còn 2 người kia thì chỉ có hôn nhau chớ không có oral sex với nhau chỉ dùng tay. Tầm 2 tháng trở lại đây thì em thấy người em hay dễ bị đau ốm có vẻ yếu hơn trước nên em lo lắm. Em có nguy cơ bị không với có cần đi xét nghiệm không mọi người?
Bạn chỉ có nguy cơ bệnh tình dục khác qua hành vi os, sau 3 tháng không có triệu chứng của smg cũng an tâm rồi, còn viêm gan b và giang mai chỏ xét nghiệm mới biết

Nguyen Ha
22-08-2022, 10:21

Kích dục bằng miệng tuy không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác. 3 tháng ko có triệu chứng gì thì loại trừ được lậu và mào gà. Còn giang mai và viêm gan b nên đi xét nghiệm.

Tuanmecsedec
22-08-2022, 13:43

Em không có nguy cơ HIV.

Bi123
22-08-2022, 13:54
Dạ em cảm ơn mọi người đã tư vấn. Mà cho em hỏi là nếu em chích ngừa siêu vi viêm gan b rồi, bây giờ duy trì 5 năm chích lại 1 lần thì có bị lây viêm gan b không ạ? Còn 3 tháng rồi mà em không nổi bất cứ gì đáng nghi thì có nguy cơ giang mai không ạ?

Tuanmecsedec
22-08-2022, 14:10
Dạ em cảm ơn mọi người đã tư vấn. Mà cho em hỏi là nếu em chích ngừa siêu vi viêm gan b rồi, bây giờ duy trì 5 năm chích lại 1 lần thì có bị lây viêm gan b không ạ? Còn 3 tháng rồi mà em không nổi bất cứ gì đáng nghi thì có nguy cơ giang mai không ạ?

Em đã chích ngừa rồi thì yên tâm em.Còn kích dục bằng miệng có nguy cơ giang mai em,bậy giờ 3 tháng rồi em có thể đi xét nghiệm.Giang mai chỉ xét nghiệm mới biết.

Bi123
22-08-2022, 14:58
Dạ em cảm ơn anh nha. Để e đi xét nghiệm xem như thế nào

Nguyen Ha
22-08-2022, 20:59

Giang mai phải xét nghiệm mới rõ.