PDA

View Full Version : Dịch dính lông, lông dính vào đầu khấc lỗ sáo

MarioBinhkhanh
22-08-2022, 11:31
Em quan hệ tình dục đồng giới, có sử dụng bao đúng cách , ko rách, ko tuột. Oral vẫn dùng bao..Sau khi quan hệ xong, e ko biết dịch bạn tình hay bôi trơn dính vào lông, rồi lông đó dính vào đầu khấc và lỗ sáo em. Như vậy có nguy cơ ko ạ...Trươc đó Em có uống Prep đúng 7 ngày liên tục..Cảm ơn

Nguyen Ha
22-08-2022, 11:46
Em quan hệ tình dục đồng giới, có sử dụng bao đúng cách , ko rách, ko tuột. Oral vẫn dùng bao..Sau khi quan hệ xong, e ko biết dịch bạn tình hay bôi trơn dính vào lông, rồi lông đó dính vào đầu khấc và lỗ sáo em. Như vậy có nguy cơ ko ạ...Trươc đó Em có uống Prep đúng 7 ngày liên tục..Cảm ơn

Uống PEP trước đó 7 ngày chẳng có tác dụng gì đâu bạn ạ. Cái quan trọng bạn có dùng bcs khi quan hệ, và cả oral sex cũng dùng bcs thì bạn được bảo vệ, dính dịch như bạn nói không có nguy cơ

Tuanmecsedec
22-08-2022, 13:46

Em không có nguy cơ.