PDA

View Full Version : Masa có os, quan hệ với gmd có bcs

Cualac
31-08-2022, 01:13
Cho em hỏi:
Trong lúc quan hệ bị móng tay cào xước (vết thương hở, không chảy máu, có chảy dịch), rát thì có nguy cơ không. Vết thương cào ở ngực.

Nguyen Ha
31-08-2022, 03:50
Cho em hỏi:
Trong lúc quan hệ bị móng tay cào xước (vết thương hở, không chảy máu, có chảy dịch), rát thì có nguy cơ không. Vết thương cào ở ngực.

Không có nguy cơ bạn.

Tuanmecsedec
31-08-2022, 06:19
Cho em hỏi:

Cào không có nguy cơ.

Cualac
31-08-2022, 06:28
Cho em hỏi 1 câu nữa ạ, nếu bcs rách thì có dễ nhận biết không ạ

Tuanmecsedec
31-08-2022, 06:32
Cho em hỏi 1 câu nữa ạ, nếu bcs rách thì có dễ nhận biết không ạ

Bao cao su rách là biết liền em,em sẽ cảm nhận được và mắt sẽ nhìn thấy.

Cualac
31-08-2022, 11:44
Trên thế giới và Việt Nam nói riêng đã có trường hợp nào os và quan hệ có sử dụng bao cao su mà bị lây nhiễm hiv chưa các anh chị?

Nguyen Ha
31-08-2022, 11:56
Trên thế giới và Việt Nam nói riêng đã có trường hợp nào os và quan hệ có sử dụng bao cao su mà bị lây nhiễm hiv chưa các anh chị?

Nếu có thì sao dám tư vấn cho bạn không có nguy cơ????

Cualac
04-09-2022, 21:56
Chào các anh chị ạ.
năm nay em có 5-6 lần đi masa có os, quan hệ với gmd có bcs (theo như quan sát bằng mắt thường thì sau khi quan hệ xong thì bcs vẫn ôm kín dương vật). Có 1 lần masa về do os hơi mạnh nên đầu dv hơi đỏ (không rát hay chảy máu). 1 lần bị gmd cào xước ở ngực khi quan hệ(vết cào chảy huyết tương, rát). Em bị 1 cái mụn cóc ở phần mu dương vật đã đốt. Cách ngày cuối cùng qh với gmd (không os và có bcs) khoảng 70 ngày em có xn lậu, giang mai, chamydia đều âm tính; sau đốt sùi 75 ngày không phát hiện mọc lại. Vậy cho em hỏi em có nguy cơ bị hiv không ạ; các bệnh em đã xn và mụn cóc (bs gọi là mụn cơm và ko xn hpv) như vậy đã ổn chưa ạ. Gần đây em cứ lo lắng nên bị đau cơ cánh tay vai gáy.
Em cảm ơn ạ!!!

Thanh Hiep
04-09-2022, 23:55
Chào các anh chị ạ.
năm nay em có 5-6 lần đi masa có os, quan hệ với gmd có bcs (theo như quan sát bằng mắt thường thì sau khi quan hệ xong thì bcs vẫn ôm kín dương vật). Có 1 lần masa về do os hơi mạnh nên đầu dv hơi đỏ (không rát hay chảy máu). 1 lần bị gmd cào xước ở ngực khi quan hệ(vết cào chảy huyết tương, rát). Em bị 1 cái mụn cóc ở phần mu dương vật đã đốt. Cách ngày cuối cùng qh với gmd (không os và có bcs) khoảng 70 ngày em có xn lậu, giang mai, chamydia đều âm tính; sau đốt sùi 75 ngày không phát hiện mọc lại. Vậy cho em hỏi em có nguy cơ bị hiv không ạ; các bệnh em đã xn và mụn cóc (bs gọi là mụn cơm và ko xn hpv) như vậy đã ổn chưa ạ. Gần đây em cứ lo lắng nên bị đau cơ cánh tay vai gáy.
Em cảm ơn ạ!!!

Bạn quan hệ có bcs không có nguy cơ hiv

Cualac
05-09-2022, 21:32
Cái xét nghiệm giang mai của em sau 70 ngày đã ổn chưa ạ

Thanh Hiep
05-09-2022, 23:02
Cái xét nghiệm giang mai của em sau 70 ngày đã ổn chưa ạ

An toàn r bạn

Cualac
10-09-2022, 18:26
Cảm ơn anh chị tư vấn, do tâm lý lo lắng nên em đi xn khẳng định đã âm tính rồi ạ.