PDA

View Full Version : Tuột bao qh ktv massage

gatboamanh
10-09-2022, 17:42
Em chào anh chị
Nhờ anh chị tư vấn giúp em TH của em ạ.
TH của em không biết tuột bao lúc nào, nhưng từ đầu lúc quan hệ em có thực hiện đeo bao, tự tay em đeo bao của em ạ.
Trong quá trình quan hệ, có đổi tư thế 1 lần: nam đứng nữ nằm banh háng. Lúc đổi tư thế đó thì em có thấy bao vẫn bao bọc dương vật của em ạ, vì tự tay em đưa vào âm đạo nên em nhớ lúc đó là có và âm đạo ko có dính bao cao su ạ.
Sau đó, quan hệ xong em xuất tinh khi dương vật vẫn nằm trong âm đạo ạ.
Tuy nhiên đến lúc rút ra thì em không thấy bao trên dương vật mà lại nằm ở âm đạo ạ, phần gốc bao nằm ngoài âm đạo, cửa thành của âm đạo ạ, phần đầu bao chứa tinh thì nằm bên trong âm đạo ạ.
Rồi sau đó, cô gái lấy ra rất nhanh và em thấy bao có tinh trùng trong bao, sau khi rửa sạch sẽ, em có ra kiểm tra bao với nước thì thấy không thủng không rách.
Vậy anh chị cho em hỏi TH của em có nguy cơ không ạ? Vì em không biết bao tuột thời điểm nào ạ. Chỉ nhớ nhất là các chi tiết in đậm như trên ạ.

Tuanmecsedec
10-09-2022, 18:26
Em đã tạo nick hỏi rồi và đã được tư vấn ở đây,em vào xem lại,không cần tạo nick mới mà hỏi lại khi đã tư vấn rồi.

Samhoilam

Chủ đề: Tư vấn hành vi quan hệ gmd bị tuột bao (https://diendanhiv.vn/threads/78938-Tu-van-hanh-vi-quan-he-gmd-bi-tuot-bao)