PDA

View Full Version : Miệng có vết thương hở oral sex

Nguyen thanh trung
12-09-2022, 17:58
Dạ em chào anh chị ạ, trường hợp của em là trước đó không lâu do ăn uống bất cẩn nên em cắn trúng lưỡi tạo nên một vết thương khá sâu và chảy máu. Sau đó em liếm và quan hệ bằng miệng khá lâu với âm đạo của người đó, em muốn hỏi là nếu âm đạo của cô gái đó chảy máu và tiếp xúc với vết thương hở ở lưỡi thì em có nguy cơ không ạ, em cảm ơn.

Tuanmecsedec
12-09-2022, 18:11
Dạ em chào anh chị ạ, trường hợp của em là trước đó không lâu do ăn uống bất cẩn nên em cắn trúng lưỡi tạo nên một vết thương khá sâu và chảy máu. Sau đó em liếm và quan hệ bằng miệng khá lâu với âm đạo của người đó, em muốn hỏi là nếu âm đạo của cô gái đó chảy máu và tiếp xúc với vết thương hở ở lưỡi thì em có nguy cơ không ạ, em cảm ơn.
Với HIV không sao,chỉ nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Nguyen thanh trung
12-09-2022, 18:56
Dạ em chỉ lo mỗi hiv thôi ạ, tại có vết thương hở chảy máu tiếp xúc với nhau ấy anh :(

Tuanmecsedec
12-09-2022, 19:14
Dạ em chỉ lo mỗi hiv thôi ạ, tại có vết thương hở chảy máu tiếp xúc với nhau ấy anh :(

Vì nước bọt làm bất hoạt kích HIV,chỉ nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Nguyen thanh trung
12-09-2022, 21:59
Dạ cảm ơn anh đã tư vấn, em yên tâm hơn nhiều rồi ạ.

Nguyen Ha
13-09-2022, 03:23

Quan hệ bằng miệng tuy không có nguy cơ với HIV nhưng lại có nguy cơ với các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b.