PDA

View Full Version : Dạ Cho Em Hỏi Kích Dục Bằng Tay Có Sao Không Ạ

tranvanlenqn
15-09-2022, 13:14
em có đi massage kích dục tại quán cắt tóc với chị lớn tuổi lúc đầu chị đó dùng lưỡi liếm nhẹ 1-2 cái sau đó em không cho liếm nữa mà kích dục bằng tay tới lúc ra sau đó chị đó dùng khăn ướt mà em không biết khăn ướt đó mới hay đã qua sử dụng hình như là đã sử dụng rồi mà lại lấy lau sạch sẽ dương vật em mà bên háng phải em có vết thương hở cho hỏi em có nguy cơ không ạ.Em cảm ơn ạv

Tuanmecsedec
15-09-2022, 13:32
em có đi massage kích dục tại quán cắt tóc với chị lớn tuổi lúc đầu chị đó dùng lưỡi liếm nhẹ 1-2 cái sau đó em không cho liếm nữa mà kích dục bằng tay tới lúc ra sau đó chị đó dùng khăn ướt mà em không biết khăn ướt đó mới hay đã qua sử dụng hình như là đã sử dụng rồi mà lại lấy lau sạch sẽ dương vật em mà bên háng phải em có vết thương hở cho hỏi em có nguy cơ không ạ.Em cảm ơn ạv

Những gì em kể không có nguy cơ.

Thanh Hiep
15-09-2022, 13:55
Những gì bạn kể không có nguy cơ

tranvanlenqn
15-09-2022, 14:00
Những gì em kể không có nguy cơ.
có dùng lưỡi liếm nhẹ đầu dương vật 1-2 lần có sao không ạ

Thanh Hiep
15-09-2022, 14:09
có dùng lưỡi liếm nhẹ đầu dương vật 1-2 lần có sao không ạ
Không có sao bạn

tranvanlenqn
15-09-2022, 21:39
dạ em cảm ơn 2 anh ạ cho em hỏi 1 vấn đề nữa thôi ạ là khăn lỡ dùng sử dụng qua khách trước r lấy lau dương vật em có sao không ạ em cảm ơn nhiều ạ

Nguyen Ha
15-09-2022, 21:53
dạ em cảm ơn 2 anh ạ cho em hỏi 1 vấn đề nữa thôi ạ là khăn lỡ dùng sử dụng qua khách trước r lấy lau dương vật em có sao không ạ em cảm ơn nhiều ạ

Không sao bạn.

Tuanmecsedec
16-09-2022, 06:17

Hổng cóa seo em.