PDA

View Full Version : Đánh nhau với người lạ

Quachthanhvu1
15-09-2022, 21:50
Nay e ăn uống ở một quán lúc đó có người gây chuyện e và người đó xô xát đánh nhau cả 2 đều chảy máu và vết thương chảy máu cả 2 có chạm vào nhau lúc xảy ra xô xát. Em có nguy cơ hiv không ạ vì người này ốm nhom gương mặt không được tỉnh táo nên e sợ

Nguyen Ha
15-09-2022, 21:53
Nay e ăn uống ở một quán lúc đó có người gây chuyện e và người đó xô xát đánh nhau cả 2 đều chảy máu và vết thương chảy máu cả 2 có chạm vào nhau lúc xảy ra xô xát. Em có nguy cơ hiv không ạ vì người này ốm nhom gương mặt không được tỉnh táo nên e sợ

Phải có thời gian tiếp xúc còn chỉ chạm thôi không có nguy cơ.

Quachthanhvu1
15-09-2022, 22:06
Lúc đó em và người đó giằng co gác chéo cổ nhau 2 người đè nhau giữ nguyên 2 3 phút mới có người dân kéo ra

Nguyen Ha
15-09-2022, 22:14
Lúc đó em và người đó giằng co gác chéo cổ nhau 2 người đè nhau giữ nguyên 2 3 phút mới có người dân kéo ra

Nếu bạn xác định 2 vết thương đang chảy máu tiếp xúc trực tiếp với nhau 2, 3 phút thì bạn có nguy cơ.

Quachthanhvu1
15-09-2022, 22:16
Vết thương bị cào chảy máu và 2 bên có chảy máu y như v thì e nguy cơ không ạ trường hợp em có nên uống thuốc không ạ vì e kh biết họ có bệnh gì không

Tuanmecsedec
16-09-2022, 06:19
Vết thương bị cào chảy máu và 2 bên có chảy máu y như v thì e nguy cơ không ạ trường hợp em có nên uống thuốc không ạ vì e kh biết họ có bệnh gì không

Không có sao đâu em.

Quachthanhvu1
16-09-2022, 10:09
Lúc đó e và người đó có chảy máu và áp sát nhau trong tư thế choàng cổ đối phương 2 tay của e và nó bị chảy máu có chạm vào nhau để nguyên tư thế đó 2 3 phút mới có người dân kéo e và nó ra lúc sau e về e nhớ lại giờ e sợ bên đó bị bệnh quá vì người đó ốm nhom và gương mặt hốc hác . Vết thương cả 2 không quá nặng chảy máu do móng tay 2 bên cào chảy máu là chủ yếu . Trường hợp e có nên dùng thuốc không ạ vì trước đây e có uống qua 1 lần rồi và bị phản ứng rất mạnh

Thanh Hiep
16-09-2022, 10:14
Lúc đó e và người đó có chảy máu và áp sát nhau trong tư thế choàng cổ đối phương 2 tay của e và nó bị chảy máu có chạm vào nhau để nguyên tư thế đó 2 3 phút mới có người dân kéo e và nó ra lúc sau e về e nhớ lại giờ e sợ bên đó bị bệnh quá vì người đó ốm nhom và gương mặt hốc hác . Vết thương cả 2 không quá nặng chảy máu do móng tay 2 bên cào chảy máu là chủ yếu . Trường hợp e có nên dùng thuốc không ạ vì trước đây e có uống qua 1 lần rồi và bị phản ứng rất mạnh
Không sao bạn

Quachthanhvu1
16-09-2022, 14:06
Mong anh chị khẳng định giúp e lần nữa ạ vì lúc giằng co cả 2 đều có chảy máu vết thương chủ yếu là do 2 bên cào báu vào nhau nên chảy máu lúc đó có giằng co 1 tư thế 2 3 phút và vết thương 2 bên có chạm vào nhau cùng thời gian 2 3 phút do không biết người đó có bệnh xã hội gì không giờ e rất lo lắng vì người đó thân hình ốm nhom và gương mặt hốc hách như nghiện vậy nên giờ e sợ lắm

Tuanmecsedec
16-09-2022, 14:45
Mong anh chị khẳng định giúp e lần nữa ạ vì lúc giằng co cả 2 đều có chảy máu vết thương chủ yếu là do 2 bên cào báu vào nhau nên chảy máu lúc đó có giằng co 1 tư thế 2 3 phút và vết thương 2 bên có chạm vào nhau cùng thời gian 2 3 phút do không biết người đó có bệnh xã hội gì không giờ e rất lo lắng vì người đó thân hình ốm nhom và gương mặt hốc hách như nghiện vậy nên giờ e sợ lắm

Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

Quachthanhvu1
17-09-2022, 10:41
Anh chị khẳng định 1 lần nữa giúp trường hợp em với là e có cần dùng thuốc không ạ vì e đang lo lắng quá mong anh chị giúp em với . Vì lúc đầu Nguyen Ha nói e có nguy cơ giờ e lo lắm

Tuanmecsedec
17-09-2022, 13:22
Anh chị khẳng định 1 lần nữa giúp trường hợp em với là e có cần dùng thuốc không ạ vì e đang lo lắng quá mong anh chị giúp em với . Vì lúc đầu Nguyen Ha nói e có nguy cơ giờ e lo lắm

Tư vấn không nguy cơ rồi nhé.

Quachthanhvu1
17-09-2022, 16:04
Nếu người đánh nhau với em đó bị bệnh thì khả năng nguy cơ của em cao không ạ

Tuanmecsedec
17-09-2022, 16:17
Nếu người đánh nhau với em đó bị bệnh thì khả năng nguy cơ của em cao không ạ

Tuanmecsedec tư vấn em không sao thì yên tâm đi nhé.

Quachthanhvu1
03-10-2022, 10:27
Anh Tuấn từ lúc đó tới h không hiểu sao e cứ có đờm với ho liên tục có phải triệu chứng hiv không ạ trước lúc bị vậy 1 tuần trước nguy cơ đánh nhau e đã cảm hơn tuần rồi và hết rồi sau nguy cơ đánh nhau là e cứ có đờm và ho liên tục e sợ cái này là triệu chứng hiv nên e hoang mang quá . Và tiêu chảy liên tục 1 tuần rồi ạ

Thanh Hiep
03-10-2022, 10:31
Anh Tuấn từ lúc đó tới h không hiểu sao e cứ có đờm với ho liên tục có phải triệu chứng hiv không ạ trước lúc bị vậy 1 tuần trước nguy cơ đánh nhau e đã cảm hơn tuần rồi và hết rồi sau nguy cơ đánh nhau là e cứ có đờm và ho liên tục e sợ cái này là triệu chứng hiv nên e hoang mang quá
Hiv không có triệu chứng đặc trưng cụ thể nào, chỉ có xét nghiệm mới biết. Bạn đã được tư vấn KHÔNG CÓ NGUY CƠ, nếu không an tâm thì đợi đủ 28 ngày đi xét nghiệm hiv combo nhé.

Quachthanhvu1
03-10-2022, 11:38
Trường hợp e có nên xét nghiệm không ạ vì triệu chứng này hơn 1 tuần rồi chưa hết e lo lắng quá

trungan1987
03-10-2022, 11:42
Trường hợp e có nên xét nghiệm không ạ vì triệu chứng này hơn 1 tuần rồi chưa hết e lo lắng quá
Triệu chứng ko nói lên đc điều j hết bạn à...
Các anh chị đã chia sẻ bạn ko sao thì bạn yên tâm...
Nếu bạn lo lắng thì có thể đợi đủ 4 tuần làm phát combo để giải toả...