PDA

View Full Version : Nhờ ac tư vấn

Maimailabaolau
20-09-2022, 15:32
E chào a chị hqua e có đi qhe td e có sử dụng bcs,e có móc tay vào âm đạo nhưng về em ktra tay e có vết xước khoảng 2cm kiểu quệt vào đâu tạo ra có hơi rát rát cho e hỏi e có nguy cơ va hic ko ạ

Tuanmecsedec
20-09-2022, 15:40
E chào a chị hqua e có đi qhe td e có sử dụng bcs,e có móc tay vào âm đạo nhưng về em ktra tay e có vết xước khoảng 2cm kiểu quệt vào đâu tạo ra có hơi rát rát cho e hỏi e có nguy cơ va hic ko ạ

Nếu tay không có chảy máu thì không sao.

Maimailabaolau
20-09-2022, 15:46
Lúc em về ktra thì k thấy có máu,nhưng lúc cho vào âm đạo thì e cũng k rõ nữa ạ,vì vết này của em khá nhỏ,chỉ ngang với cái vết sứt mang rô

Tuanmecsedec
20-09-2022, 15:53
Lúc em về ktra thì k thấy có máu,nhưng lúc cho vào âm đạo thì e cũng k rõ nữa ạ,vì vết này của em khá nhỏ,chỉ ngang với cái vết sứt mang rô

Không chảy máu là không có nguy cơ nhé.

Maimailabaolau
21-09-2022, 09:33
Cho em hỏi chảy máu thế nào thì có nguy cơ ạ,nếu là vết xước nhỏ thì nguy cơ có cao ko a

Thanh Hiep
21-09-2022, 11:11
Cho em hỏi chảy máu thế nào thì có nguy cơ ạ,nếu là vết xước nhỏ thì nguy cơ có cao ko a

Khi nào vết thương chảy máu thì có nguy cơ bạn, còn xước nhỏ mà không chảy máu thì không sao

Nguyen Ha
21-09-2022, 12:24

Vết thương phải đủ rộng và sâu đi tới dòng máu, đang chảy máu và tiếp xúc trực tiếp với vết thương tương tự như vậy của người khác thì mới có nguy cơ.