PDA

View Full Version : tại nhiều chuyện sợ máu bay vào mắt

Po cap
20-01-2014, 12:03
Ság nay có ngăn 2 người ẩu đả với nhau,do va quẹt xe.1 người thì k sao còn 1 người thì mặt mũi trầy hết,ôg bị trầy thì cứ chạy tới ôg kia đòi hít ổg,e kéo lại rồi đẩy ổg ra,k biết lúc đó máu của ổg có văg dô mắt mình k nữa,giờ nghĩ lại thấy sợ chết khiếp,giúp với!!!

hoangnova
20-01-2014, 12:07
Nếu văng vô mắt thì cảm giác của bác phải bít đằng này ko có gì hết chắc ko sao đâ. Hok lẽ máu tìm cách văng vào chổ có thêý lây hay sao? Với lại trường hợp của bạn phải chờ anh Tuấn tl mới chính xác.

Tuanmecsedec
Ság nay có ngăn 2 người ẩu đả với nhau,do va quẹt xe.1 người thì k sao còn 1 người thì mặt mũi trầy hết,ôg bị trầy thì cứ chạy tới ôg kia đòi hít ổg,e kéo lại rồi đẩy ổg ra,k biết lúc đó máu của ổg có văg dô mắt mình k nữa,giờ nghĩ lại thấy sợ chết khiếp,giúp với!!!

Bị trầy thì làm gì máu nhiều.Với lại con mắt rất nhạy khi có vật lạ bay vào.Bạn hỏi 1 câu,không biết có máu bay vào mắt không.Trừ khi con mắt bạn là con mắt giả thì may ra mới không biết.

songchungvoi_HIV
Uhm mà bạn nhiều chuyện thiệt, nhiều chuyện trong cái đúng, nhưng có cái sai ở chổ: Bạn làm như bạn nhảy từ trên cao xuống hồ máu rùi máu bắn tung tóe vậy. Trong cái nhiều chuyện của bạn có pha cái hoang tưởng trong đó

Po cap
20-01-2014, 12:09
Mặt ôg đấy bị trầy hết mà hình như k có máu chảy ròng ròng.

songchungvoi_HIV
20-01-2014, 12:11
Mặt ôg đấy bị trầy hết mà hình như k có máu chảy ròng ròng.
Khi nào Ông ta bị cắt trúng tĩnh mạch ở cổ rùi máu phụt nhu vòi rồng mau ra mới bắn trúng mọi người trong đó có cả bạn

Po cap
20-01-2014, 12:13
Vậy là sao anh?E có nguy cơ j k?

Po cap
20-01-2014, 12:28
Mọi người đag ăn cơm hả???

hoangnova
20-01-2014, 12:33
BQT Xóa vì hỏi trong topic người khác

songchungvoi_HIV
20-01-2014, 12:36
Vậy là sao anh?E có nguy cơ j k?
Ủa?????? Có ai nói bạn có nguy cơ hem???? Bạn đọc lại toàn bộ bài chia sẻ đi

hoangnova
20-01-2014, 12:36
Ủa?????? Có ai nói bạn có nguy cơ hem???? Bạn đọc lại toàn bộ bài chia sẻ đi

Ai da, comment lộn rồi anh. Em đang tư vấn.
Anh thấy em giỏi ko tâm trạng em lo chưa xong mà em tư vấn nửa.