PDA

View Full Version : Cái gai mang tên "Nỗi ám ảnh về Bệnh td"

Wanthun
30-09-2022, 09:21
Em chào các anh chị trong forum ạ, chuyện em spam rất nhiều bài viết hỏi về trường hợp, hỏi về các kiến thức mà em không nghiệm ra được ở đây đều là vì em bị ám ảnh về các bệnh td ạ, em cũng đã tìm nhiều cách như chơi game vào giờ rảnh, nghe nhạc, đi chùa các kiểu để quên đi nhưng mỗi khi có cảm giác có người yêu thì nỗi ám ảnh đó lại trở về thành ra em lại thu mình vào một góc, không biết các anh chị có thể tư vấn cho em về giá xét nghiệm cũng như xét nghiệm ở đâu không ạ, em ở HCM ạ.

Wanthun
30-09-2022, 09:26
Em cũng xin lỗi chị Hà, anh Tuấn và các quản trị viên khác vì đã hỏi những câu hỏi chung chung như thế ạ

trungan1987
30-09-2022, 09:42
Em cũng xin lỗi chị Hà, anh Tuấn và các quản trị viên khác vì đã hỏi những câu hỏi chung chung như thế ạ
Mình đọc các bài của bạn mình vẫn chưa biết vấn đề của bạn... bạn nói rõ ra hết để mng chia sẻ cho dễ...

Wanthun
30-09-2022, 09:51
Em xin lỗi ạ, do cảm xúc em bị rối quá, vấn đề ở đây em xin gói gọn là
1. Cảm giác ám ảnh về bệnh tình dục sẽ xuất hiện khi em có tình cảm với người em thích và rồi em rơi vào trầm tư, suy nghĩ nhiều ạ
2. Là em đã tìm mọi cách để quên đi như những lúc rảnh em chơi game, đi chùa, ... Nhưng vẫn còn ám ảnh ạ.
3. Em muốn chấm dứt việc này bằng cách đi xn nhưng em ko biết giá cả xét nghiệm cũng như địa điểm xét nghiệm các bệnh td ở đâu ạ...

Thanh Hiep
30-09-2022, 10:35
Em xin lỗi ạ, do cảm xúc em bị rối quá, vấn đề ở đây em xin gói gọn là
1. Cảm giác ám ảnh về bệnh tình dục sẽ xuất hiện khi em có tình cảm với người em thích và rồi em rơi vào trầm tư, suy nghĩ nhiều ạ
2. Là em đã tìm mọi cách để quên đi như những lúc rảnh em chơi game, đi chùa, ... Nhưng vẫn còn ám ảnh ạ.
3. Em muốn chấm dứt việc này bằng cách đi xn nhưng em ko biết giá cả xét nghiệm cũng như địa điểm xét nghiệm các bệnh td ở đâu ạ...
Bạn ở tp hcm có thể đến hòa hảo xét nghiệm, các phòng khám lớn đều có xét nghiệm hết bạn.

Wanthun
30-09-2022, 10:44
Dạ sẵn em muốn hỏi giá cả luôn ạ, em sinh viên nma lỡ dại cho ngta OS á anh =((( anh có thể đoán chừng rơi vào khoản nào ko ạ, mặc dù lậu, SMG đã qua r nma em vẫn ám ảnh Giang Mai ấy ạ em chỉ hỏi xn Giang Mai th

Thanh Hiep
30-09-2022, 10:46
Dạ sẵn em muốn hỏi giá cả luôn ạ, em sinh viên nma lỡ dại cho ngta OS á anh =((( anh có thể đoán chừng rơi vào khoản nào ko ạ
Os không có nguy cơ với hiv, sau 1 tháng bạn xét nghiệm các bệnh tình dục khác. Chi phí vài trăm ngàn thôi bạn

Wanthun
30-09-2022, 10:54
Em cảm ơn ạ, cho em hỏi nốt câu này, nếu trong trường hợp tệ nhất là bị Giang mai, vậy cho em hỏi Giang mai cả 3 giai đoạn đều trị khỏi hẳn đúng ko ạ?

Thanh Hiep
30-09-2022, 11:01
Em cảm ơn ạ, cho em hỏi nốt câu này, nếu trong trường hợp tệ nhất là bị Giang mai, vậy cho em hỏi Giang mai cả 3 giai đoạn đều trị khỏi hẳn đúng ko ạ?
các bệnh tình dục khác giờ chữa được bạn.