PDA

View Full Version : Dùng miệng quan hệ

moimotlan
04-10-2022, 07:17
nhờ anh chị tư vấn cho trường hợp của em. Ngày 2.10.2022 em có cho một bạn nam dùng miệng quan hệ với dương vật của em, em cũng có dùng miệng quan hệ với dương vật bạn ấy. Hôm ấy do em bị lỡ miệng. Bạn đó và em có cọ sát 2 dương vật lại với nhau. Cho em hỏi trường hợp của em có nguy cơ với hiv ko. Em có cần uống thuốc k anh chị. Em còn 72h nguy cợ ạ.

Tuanmecsedec
04-10-2022, 07:40
nhờ anh chị tư vấn cho trường hợp của em. Ngày 2.10.2022 em có cho một bạn nam dùng miệng quan hệ với dương vật của em, em cũng có dùng miệng quan hệ với dương vật bạn ấy. Hôm ấy do em bị lỡ miệng. Bạn đó và em có cọ sát 2 dương vật lại với nhau. Cho em hỏi trường hợp của em có nguy cơ với hiv ko. Em có cần uống thuốc k anh chị. Em còn 72h nguy cợ ạ.

Chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác khi kích dục bằng miệng,còn HIV thì không sao,không cần thiết dùng thuốc phơi nhiễm.

moimotlan
04-10-2022, 07:50
Dạ anh bữa em có nhiệt miệng miệng có vết loét. Với 2 dương vật cà vào nhau có chất nhờn dính vẫn k sao hả anh.

Tuanmecsedec
04-10-2022, 07:54
Dạ anh bữa em có nhiệt miệng miệng có vết loét. Với 2 dương vật cà vào nhau có chất nhờn dính vẫn k sao hả anh.

Em đã tạo nick hỏi vấn đề dương vật cạ vào nhau và tư vấn rồi nhé.Đừng lập nick mới hỏi lại vấn đề cũ khi đã tư vấn rồi.

MINH NGHĨA
NGÔ KHÁNH

Chủ đề: Hỏi đáp về trường hợp phơi nhiễm (https://diendanhiv.vn/threads/79219-Hoi-dap-ve-truong-hop-phoi-nhiem)

moimotlan
04-10-2022, 08:10
Chắc anh nhầm rùi anh. Em mới tham gia diễn dàn thui anh. Vậy là trường hợp của em không sao đúng không anh.

Nguyen Ha
04-10-2022, 08:11
Chắc anh nhầm rùi anh. Em mới tham gia diễn dàn thui anh. Vậy là trường hợp của em không sao đúng không anh.

Không sao, không có nguy cơ.

moimotlan
04-10-2022, 08:31
Dạ em cảm ơn chị rất nhiều. Vậy thì em yên tâm rồi ạ. Chúc anh chị thật nhiều sức khỏe.