PDA

View Full Version : Bị dính máu vào hậu môn

Loneliness12
09-10-2022, 16:27
Xin chào các Anh chị,

Em có quan hệ TD đồng giới 3some.

Bạn BOT bị chảy máu khi quan hệ. Sau đó, Top kia quan hệ với em mà không đổi BCS, sau khi quan hệ thì em mới biết bao dính máu bạn bot. Nếu BCS có dính máu bạn bot mà dính vào hậu môn em thì em có nguy cơ không ạ?

Ngoài ra, nếu tay em dính máu bạn đó nhưng lỡ quẹt vào hậu môn thì có sao không?

Em cảm ơn các anh chị đã hỗ trợ ạ.

Tuanmecsedec
09-10-2022, 16:44
Xin chào các Anh chị,

Em có quan hệ TD đồng giới 3some.

Bạn BOT bị chảy máu khi quan hệ. Sau đó, Top kia quan hệ với em mà không đổi BCS, sau khi quan hệ thì em mới biết bao dính máu bạn bot. Nếu BCS có dính máu bạn bot mà dính vào hậu môn em thì em có nguy cơ không ạ?

Ngoài ra, nếu tay em dính máu bạn đó nhưng lỡ quẹt vào hậu môn thì có sao không?

Em cảm ơn các anh chị đã hỗ trợ ạ.

Nếu bao cao su còn dính máu của người kia mà quan hệ với em liền là có nguy cơ nhé và nguy cơ rất cao.

Loneliness12
09-10-2022, 17:13
Dạ em chia sẻ thêm,

Ban đầu, em là người quan hệ với bạn bot đó, bạn có thể bị chảy máu khi quan hệ với em mà cả hai không biết. Sau đó, top kia quan hệ nhưng không quá 2 3 phút.

Khoảng 3-5 phút sau, top đó mới quan hệ với em nhưng chỉ trong thời gian ngắn rồi kết thúc.

Như vậy, nguy cơ có cao không ạ? Em cảm ơn anh Tuấn.

Tuanmecsedec
09-10-2022, 18:13
Dạ em chia sẻ thêm,

Ban đầu, em là người quan hệ với bạn bot đó, bạn có thể bị chảy máu khi quan hệ với em mà cả hai không biết. Sau đó, top kia quan hệ nhưng không quá 2 3 phút.

Khoảng 3-5 phút sau, top đó mới quan hệ với em nhưng chỉ trong thời gian ngắn rồi kết thúc.

Như vậy, nguy cơ có cao không ạ? Em cảm ơn anh Tuấn.

Lúc đầu cung cấp thông tin máu dính bao cao su,bây giờ nói 3>5 phút mới quan hệ là sao.Em là người trực tiếp phải xác định rõ nhé,Tuanmecsedec hỏi lần nữa là bao cao su có dính máu của bạn kia hay không?.Chứ đừng nói sau 3>5 phút nhé.

Loneliness12
09-10-2022, 18:40
Dạ em xin trình bày rõ ràng hơn ạ:

Em quan hệ với bạn bot kia trước và bạn bị chảy máu, máu dính vào phía trước quần lót của em (do em mặc quần lót khi quan hệ và sau khi vệ sinh thì em mới biết có máu).

Sau đó, bạn top kia quan hệ với bạn bot (nhưng thời gian rất ngắn như em nói) rồi khoảng 3-5 phút sau, bạn quay sang quan hệ với em (tầm 3-5 phút thì ngừng). Em không biết BCS của bạn Top ấy có dính máu không vì lúc ấy em đã về nhưng em thấy phần vải bên dưới quần lót (phần vải che hậu môn) của em có máu nên em không xác định được là máu của em hay máu bạn bot kia.

Nhưng nếu là máu bạn bot kia và thực sự là BCS bạn Top có dính máu thì sao ạ? Em xin lỗi vì trình bày chưa rõ, khiến anh mất thời gian ạ.

Tuanmecsedec
09-10-2022, 19:15
Dạ em xin trình bày rõ ràng hơn ạ:

Em quan hệ với bạn bot kia trước và bạn bị chảy máu, máu dính vào phía trước quần lót của em (do em mặc quần lót khi quan hệ và sau khi vệ sinh thì em mới biết có máu).

Sau đó, bạn top kia quan hệ với bạn bot (nhưng thời gian rất ngắn như em nói) rồi khoảng 3-5 phút sau, bạn quay sang quan hệ với em (tầm 3-5 phút thì ngừng). Em không biết BCS của bạn Top ấy có dính máu không vì lúc ấy em đã về nhưng em thấy phần vải bên dưới quần lót (phần vải che hậu môn) của em có máu nên em không xác định được là máu của em hay máu bạn bot kia.

Nhưng nếu là máu bạn bot kia và thực sự là BCS bạn Top có dính máu thì sao ạ? Em xin lỗi vì trình bày chưa rõ, khiến anh mất thời gian ạ.

Ba hồi nói bao cao su dính máu,ba hồi nói không biết.Nếu thông tin không rõ ràng,dạng suy diễn mơ hồ thì ban quản trị không tư vấn.Trực tiếp quan hệ thì phải biết,nếu không biết thì ở đây ai mà biết em.Vậy tự đánh giá hành vi mình,vì đã tư vấn 2 bài trên.