PDA

View Full Version : Nổi mụn ở gốc dv khi quan hệ

Tinhdichdinhtrentay
09-10-2022, 22:50
Dạ anh chị ơi, tầm mấy ngày trước em có qhtd, vẫn dùng bao và không rách không thủng gì. Mấy ngày hôm sau tự nhiên em phát hiện có 1 cục mụn bọc, ở cách gốc dương vật em tầm 1.5 cm (cũng khá gần gốc dv). Nên bây giờ em cảm thấy hơi lo ạ, em không nhớ lúc quan hệ bao có bọc kín đến chân dv không. Anh chị cho em hỏi trong lúc quan hệ nhỡ đâu bcs không bao đến hết chỗ cục mụn đó và nó có vào trong âm đạo (tối đa 1.5cm) và lỡ trong lúc qh nó vỡ ra xong tiếp xúc dịch âm đạo thì có nguy cơ không ạ. Em cũng không rõ như vậy có phải tiếp xúc ngoài không hay vẫn có nguy cơ. Mong anh chị giúp em em cảm ơn

Tinhdichdinhtrentay
09-10-2022, 23:51
Thật sự thì em nhớ là khi quan hệ xong em không thấy đau hay rát gì cả, nhưng 2 ngày sau thấy cục mụn ở đó thì em cũng hơi lo nên mới hỏi vậy. Anh chị cho em hỏi như vậy thì có phải nguy cơ đáng để uống PEP không ạ.

Tuanmecsedec
10-10-2022, 06:48
Thật sự thì em nhớ là khi quan hệ xong em không thấy đau hay rát gì cả, nhưng 2 ngày sau thấy cục mụn ở đó thì em cũng hơi lo nên mới hỏi vậy. Anh chị cho em hỏi như vậy thì có phải nguy cơ đáng để uống PEP không ạ.

Không có nguy cơ,không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Tinhdichdinhtrentay
10-10-2022, 08:27
Dạ anh cho em hỏi nếu mụn có vô tình vỡ ra trong lúc qh và tiếp xúc dịch thì vẫn không có nguy cơ đúng không ạ

Thanh Hiep
10-10-2022, 08:44
Dạ anh cho em hỏi nếu mụn có vô tình vỡ ra trong lúc qh và tiếp xúc dịch thì vẫn không có nguy cơ đúng không ạ
Không có nguy cơ bạn