PDA

View Full Version : Đi massage có oral sex, cạ dv vào ad

Hunghung91
10-10-2022, 13:07
Chuyện là cách đây 2 hôm e có đi massage, KTV có oral sex cho e. E có cho tay vào âm đạo và do lúc xông hơi e vô tình chạm tay vào đá nóng nhưng rút ra liền nên tay có bị bỏng nhẹ, phồng nhẹ ko có bị rách hay chảy máu gì hết. Sau đó KTV có cạ ÂD vào DV của e chừng 5-10s, e không quan hệ xâm nhập. Như vậy e có nguy cơ cao ko ạ và có cần dùng pep ko. Sau 14 ngày e nên xét nghiệm để giảm stress ko bác sĩ

Thanh Hiep
10-10-2022, 13:43
Chuyện là cách đây 2 hôm e có đi massage, KTV có oral sex cho e. E có cho tay vào âm đạo và do lúc xông hơi e vô tình chạm tay vào đá nóng nhưng rút ra liền nên tay có bị bỏng nhẹ, phồng nhẹ ko có bị rách hay chảy máu gì hết. Sau đó KTV có cạ ÂD vào DV của e chừng 5-10s, e không quan hệ xâm nhập. Như vậy e có nguy cơ cao ko ạ và có cần dùng pep ko. Sau 14 ngày e nên xét nghiệm để giảm stress ko bác sĩ
Không có nguy cơ bạn, không cần dùng pep

Tuanmecsedec
10-10-2022, 13:43

Em không có nguy cơ HIV,em không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Hunghung91
10-10-2022, 15:32
Không có nguy cơ bạn, không cần dùng pep
E cảm ơn nghe tư vấn e nhẹ nhỏm phần nào

Hunghung91
10-10-2022, 15:33
Cảm ơn a tuấn tâm lý e được giải toả phần nào