PDA

View Full Version : Oral sex bằng miệng không an toàn 40 giây, và bị bựa thức ăn dính vào đầu khấc DV

Sinhthanh
10-10-2022, 13:45
Em vừa đi massage kích dục về. Gái mại dâm có dùng miệng oralsex ngậm và mút dương vật của em khoảng 40 giây , rồi sau đó gái mại dâm dùng tay sóc lọ cho em xuất tinh ra. Có 1 điều là trước lúc đó gái mại dâm vừa ăn cơm xong nên khi oral sex thổi kèn thì em nhìn thấy thức ăn từ miệng gái mại dâm có dính trên đầu khấc dương vật của em. Anh cho em hỏi 2 nguy cơ sau:
1. Thời gian thổi kèn trực tiếp khoảng 40 giây
2. Thức ăn từ miệng gái mại dâm dính trên đầu khấc dương vật em.
Từ các nguy cơ trên, em có nguy cơ lây nhiễm bệnh tình dục nào không ạ?

Tuanmecsedec
10-10-2022, 13:47
Em vừa đi massage kích dục về. Gái mại dâm có dùng miệng oralsex ngậm và mút dương vật của em khoảng 40 giây , rồi sau đó gái mại dâm dùng tay sóc lọ cho em xuất tinh ra. Có 1 điều là trước lúc đó gái mại dâm vừa ăn cơm xong nên khi oral sex thổi kèn thì em nhìn thấy thức ăn từ miệng gái mại dâm có dính trên đầu khấc dương vật của em. Anh cho em hỏi 2 nguy cơ sau:
1. Thời gian thổi kèn trực tiếp khoảng 40 giây
2. Thức ăn từ miệng gái mại dâm dính trên đầu khấc dương vật em.
Từ các nguy cơ trên, em có nguy cơ lây nhiễm bệnh tình dục nào không ạ?

Nếu thời gian 40 giây thì không sao em.

Sinhthanh
10-10-2022, 13:57
Nếu thời gian 40 giây thì không sao em.

Vâng, thời gian oralsex thổi kèn chỉ khoảng 35, 40 giây thôi ạ hoặc cùng lắm là 50 giây là cùng. Nhưng nguy cơ của em là gái mại dâm thổi kèn trực tiếp lên dương vật của em (em ko dùng bao cao su) và em còn bị dính bựa thức ăn từ miệng gái mại dâm lên đầu khấc dương vật nữa anh ạ!
Như vậy em có nguy cơ mắc Lậu, Giang Mai, Sùi Mào Gà không anh?

Tuanmecsedec
10-10-2022, 14:06
Vâng, thời gian oralsex thổi kèn chỉ khoảng 35, 40 giây thôi ạ hoặc cùng lắm là 50 giây là cùng. Nhưng nguy cơ của em là gái mại dâm thổi kèn trực tiếp lên dương vật của em (em ko dùng bao cao su) và em còn bị dính bựa thức ăn từ miệng gái mại dâm lên đầu khấc dương vật nữa anh ạ!
Như vậy em có nguy cơ mắc Lậu, Giang Mai, Sùi Mào Gà không anh?

Không có sao.

Sinhthanh
10-10-2022, 14:12
Không có sao.

Anh ơi, vậy nếu oralsex thổi kèn thời gian khoảng bao lâu với là có nguy cơ ạ?

Tuanmecsedec
10-10-2022, 14:13
Anh ơi, vậy nếu oralsex thổi kèn thời gian khoảng bao lâu với là có nguy cơ ạ?

Từ 1 phút trở lên.

Sinhthanh
10-10-2022, 14:15
Từ 1 phút trở lên.

Vậy kể cả nguy cơ dính bựa thức ăn từ miệng gái mại dâm cũng ko sao luôn hả anh?
Vậy là em có an toàn 100% với tất cả các bệnh xã hội ko ạ?

Tuanmecsedec
10-10-2022, 14:21
Vậy kể cả nguy cơ dính bựa thức ăn từ miệng gái mại dâm cũng ko sao luôn hả anh?
Vậy là em có an toàn 100% với tất cả các bệnh xã hội ko ạ?

Tuanmecsedec đề nghị em đọc lại những gì đã được tư vấn.

Sinhthanh
10-10-2022, 15:36
Tuanmecsedec đề nghị em đọc lại những gì đã được tư vấn.

Em vừa đăng bài mới nhưng ko biết tại sao lại bị anh xóa ạ, nếu em có gì sai thì em xin lỗi anh và rất mong anh tư vấn giúp em vì em đang rất hoang mang ạ:
Anh cho em hỏi chút kiến thức về Giang Mai, Sùi Mào Gà với ạ?
Ví dụ: trong miệng gái mại dâm có bị lở loét, có u nhú sùi trong miệng. Và khi gái mại dâm đó dùng miệng oral sex thổi kèn dương vật cho người nam. Mặc dù trong miệng gái mại dâm đó có tổn thương săng giang mai hay u nhú sùi mào gà. Nhưng chỉ cần thời gian oral sex dưới 1 phút thì cũng không sao phải không a?

Tuanmecsedec
10-10-2022, 15:38
Em vừa đăng bài mới nhưng ko biết tại sao lại bị anh xóa ạ, nếu em có gì sai thì em xin lỗi anh và rất mong anh tư vấn giúp em vì em đang rất hoang mang ạ:
Anh cho em hỏi chút kiến thức về Giang Mai, Sùi Mào Gà với ạ?
Ví dụ: trong miệng gái mại dâm có bị lở loét, có u nhú sùi trong miệng. Và khi gái mại dâm đó dùng miệng oral sex thổi kèn dương vật cho người nam. Mặc dù trong miệng gái mại dâm đó có tổn thương săng giang mai hay u nhú sùi mào gà. Nhưng chỉ cần thời gian oral sex dưới 1 phút thì cũng không sao phải không a?

Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa không có nguy cơ,.