PDA

View Full Version : xét nghiệm lúc 5 tuần

sinbed
31-07-2013, 22:48
chuyện là vào ngày 21-5 em có QHTD không dùng BCS (ko phải GMD ) và đến ngày 17-6 em dẫn người đó đi test nhanh KQ Âm-Tính và đến ngày 21-6 em có QHTD vs cô ta thêm 1 lần nữa Và Đến ngày 27-7 (5 tuần ) em đã đi làm xn combo tại hòa hảo kết quả là Âm-Tính ... vậy em có an tâm dc ko mấy anh chị em còn lo lắng quá...

thanh88
01-08-2013, 12:53
không có sao đâu, qhtd với bạn gái mà còn lo ah. với cả combo ở 5 tuần sau lần 2 là okie rồi. lần sau nên an toàn dù với bất kỳ ai nhé. chúc bạn sống vui khỏe

sinbed
09-08-2013, 02:05
chuyện là vào ngày 21-5 em có QHTD không dùng BCS (ko phải GMD ) và đến ngày 17-6 em dẫn người đó đi test nhanh KQ Âm-Tính và đến ngày 21-6 em có QHTD vs cô ta thêm 1 lần nữa Và Đến ngày 27-7 (5 tuần ) em đã đi làm xn combo tại hòa hảo kết quả là Âm-Tính ... vậy em có an tâm dc ko mấy anh chị em còn lo lắng quá...

Tuanmecsedec
09-08-2013, 07:46

Click vào đây : Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)

sinbed
07-09-2013, 00:26
vào ngày 21-5 mình có QHTD ko có bcs... vs 1 người bạn gái cũng thuộc dặng lẵng lơ đã wen rất nhìu người...đến ngày 17-6 mình có dẫn cô ấy đi làm test nhanh KQ - tính ...ngày 21-6 mình QHTD vs cô Ấy thêm 1 lần vì nghĩ xn rồi chắc ko sao...rồi mình cứ sợ đến ngày 27-7 mình đi xét nghiệm tại hòa hảo ag/ab combo...KQ âm tính....nhưng cách đây 3 ngày mình có bị nỗi mề đây nhưng sáng lại hết...có bị cảm sổ mũi ho.... liệu mình sắp đi đoàn tụ ông bà chăng.......................?

Nguyen Ha
07-09-2013, 05:48
vào ngày 21-5 mình có QHTD ko có bcs... vs 1 người bạn gái cũng thuộc dặng lẵng lơ đã wen rất nhìu người...đến ngày 17-6 mình có dẫn cô ấy đi làm test nhanh KQ - tính ...ngày 21-6 mình QHTD vs cô Ấy thêm 1 lần vì nghĩ xn rồi chắc ko sao...rồi mình cứ sợ đến ngày 27-7 mình đi xét nghiệm tại hòa hảo ag/ab combo...KQ âm tính....nhưng cách đây 3 ngày mình có bị nỗi mề đây nhưng sáng lại hết...có bị cảm sổ mũi ho.... liệu mình sắp đi đoàn tụ ông bà chăng.......................?

Mình đã chuyển bài này của bạn về chủ đề mà bạn đã lập. Còn thắc mắc bạn post tiết vào đây KHÔNG LẬP CHỦ ĐỀ MỚI CÙNG NỘI DUNG.

Tuanmecsedec
07-09-2013, 07:51

Nổi mề đai không liên quan gì HIV,có thể cho ăn uống bị dị ứng thôi.

sinbed
13-09-2013, 04:12
ngày mai là ngày 85 mà sao mình nhát quá ko dám di xét nghiệm vậy trời.... ko biết làm xong xét nghiệm có đi thêm 3 tháng nữa ko trời stress quá mấy anh chị ơi.... hiện tại ko có triệu chứng gì :( chỉ có triệu chứng cảm giác mình có huhu

Nguyen Ha
13-09-2013, 05:34
ngày mai là ngày 85 mà sao mình nhát quá ko dám di xét nghiệm vậy trời.... ko biết làm xong xét nghiệm có đi thêm 3 tháng nữa ko trời stress quá mấy anh chị ơi.... hiện tại ko có triệu chứng gì :( chỉ có triệu chứng cảm giác mình có huhu

5tuần âm tính rồi thì 85 ngày cũng sẽ âm tính thôi, kq xn 85 và 3 tháng là như nhau.

Tuanmecsedec
13-09-2013, 08:11

Sinbed là tên của nhân vật của một bộ phim được mọi người mệnh danh như một người hùng.Sao sinbed này yếu đuối thế ???.Trường hợp của em đã từng được anh chia sẻ yên tâm đi (sinbed )