PDA

View Full Version : Bao bị tuột hoàn toàn

traucon
15-10-2022, 15:53
Em xin chào cả nhà ạ , chuyện là em có quan hệ với gmd cô ấy ngồi trên người em khi xong chuyện cô ấy đứng lên thì em nhìn xuống thấy bcs tuột ra hoàn toàn và tay cô ấy đang cầm lấy bao ( ở bên ngoài âm đạo ) em nhìn trong đầu bao thấy có tính trùng , cho em hỏi như vậy em có nguy cơ ko ạ em xin cảm ơn cả nhà

Tuanmecsedec
15-10-2022, 15:55
Em xin chào cả nhà ạ , chuyện là em có quan hệ với gmd cô ấy ngồi trên người em khi xong chuyện cô ấy đứng lên thì em nhìn xuống thấy bcs tuột ra hoàn toàn và tay cô ấy đang cầm lấy bao ( ở bên ngoài âm đạo ) em nhìn trong đầu bao thấy có tính trùng , cho em hỏi như vậy em có nguy cơ ko ạ em xin cảm ơn cả nhà

Những gì em kể cho thấy đứng lên bị tuột bao cao su không có sao.

traucon
15-10-2022, 16:16
Những gì em kể cho thấy đứng lên bị tuột bao cao su không có sao.
Anh cho em hỏi thêm nếu quan hệ ko bao thì thời gian quan hệ phải là bao lâu mới có nguy cơ lây nhiễm ạ

Tuanmecsedec
15-10-2022, 18:06
Anh cho em hỏi thêm nếu quan hệ ko bao thì thời gian quan hệ phải là bao lâu mới có nguy cơ lây nhiễm ạ

Từ 1 phút trở lên.

traucon
15-10-2022, 18:42
Dạ em cảm ơn ạ

Nguyen Ha
15-10-2022, 22:25

Như vậy xong trận bao mới bị tuột, yên tâm 100% không có nguy cơ.