PDA

View Full Version : Quang hệ với GMD oral sex và dùng bcs

Aloalo12
16-10-2022, 18:09
Chào anh tuấn và ban quản trị
2 ngày trước em có qan hệ với bé đi kín. Lần đầu bé đó dùng miệng cho em ra, ko dùng bao xuất ra miệng bé đó oral tầm 15phut ạ
lần hai em quan hệ có oral sex tí rồi em đeo bao quan hệ
cho em hỏi em có nguy cơ HIV ko ạ!
em có đọc bài anh tuấn trã lời mấy bạn oral sex trên 1 phút có nguy cơ em hoang mang quá! Mong được hồi anh sớm từ anh tuấn và mọi người

Tuanmecsedec
16-10-2022, 18:13
Chào anh tuấn và ban quản trị
2 ngày trước em có qan hệ với bé đi kín. Lần đầu bé đó dùng miệng cho em ra, ko dùng bao xuất ra miệng bé đó oral tầm 15phut ạ
lần hai em quan hệ có oral sex tí rồi em đeo bao quan hệ
cho em hỏi em có nguy cơ HIV ko ạ!
em có đọc bài anh tuấn trã lời mấy bạn oral sex trên 1 phút có nguy cơ em hoang mang quá! Mong được hồi anh sớm từ anh tuấn và mọi người

Chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác,còn HIV không có sao.

Aloalo12
16-10-2022, 18:15
Dạ a tuấn cho em hỏi thêm! Các bệnh kia bao nhiêu lâu là mình biết có bị hay không ạ

Tuanmecsedec
16-10-2022, 18:31
Dạ a tuấn cho em hỏi thêm! Các bệnh kia bao nhiêu lâu là mình biết có bị hay không ạ

Sau 4 tuần kiểm tra em

Aloalo12
16-10-2022, 18:33
Anh tuấn cho em hỏi thêm lúc đang oral sex lần 2 em! Em có lấy ngón tay đút sâu vào âm đạo bạn nữ
lúc e quay tay tí để đeo bao, dịch dính lên đầu dương vật em! Do em dùng tay đó quay tay! Xong e đeo bao quan hệ! Có sao không ạ

Tuanmecsedec
16-10-2022, 18:34
Anh tuấn cho em hỏi thêm lúc đang oral sex lần 2 em! Em có lấy ngón tay đút sâu vào âm đạo bạn nữ
lúc e quay tay tí để đeo bao, dịch dính lên đầu dương vật em! Do em dùng tay đó quay tay! Xong e đeo bao quan hệ! Có sao không ạ

Không có sao em.

Aloalo12
16-10-2022, 18:41
Không có sao em.
Dạ a tuấn ơi!
dịch của bạn nữ á anh! Em quên kể cái này!
dịch bạn nữ e nhớ lúc quay tay dính lên đầu dương vật em, cong em đeo bao vô! Vậy dịch còn dính trong bao! Em quan hệ! Ko sao hả anh ơi! Dính nhiều ở đầu dương vật ạ

Tuanmecsedec
16-10-2022, 18:58
Dạ a tuấn ơi!
dịch bạn nữ e nhớ lúc quay tay dính lên đầu dương vật em, cong em đeo bao vô! Vậy dịch còn dính trong bao! Em quan hệ! Ko sao hả anh ơi! Dính nhiều ở đầu dương vật ạ

Tuanmecsedec khẳng định không có sao.

Nguyen Ha
16-10-2022, 20:43
Dạ a tuấn ơi!

Bạn yên tâm không sao, không có nguy cơ