PDA

View Full Version : Anh chị tư vấn giúp em

HAN284
17-10-2022, 07:47
Chuyện là hôm qua sau khi nhậu xong được bạn bao đi massage. Anh chị cho em hỏi trong bồn tắm với mực nước chỉ khoảng 1/4, em ngồi thì nước vẫn ngập qua dương vật của e, rồi cô gái dùng tay làm em, em thì thọt tay sâu vào âm đạo kích dục lại, tay em không bị gì cả nhưng dịch âm đạo ra nhiều trong nước nó có lây được các bệnh tình dục qua lỗ sáo không ac? Lúc đó em cũng xuất nên lỗ sáo mở bự!

Tuanmecsedec
17-10-2022, 07:51
Chuyện là hôm qua sau khi nhậu xong được bạn bao đi massage. Anh chị cho em hỏi trong bồn tắm với mực nước chỉ khoảng 1/4, em ngồi thì nước vẫn ngập qua dương vật của e, rồi cô gái dùng tay làm em, em thì thọt tay sâu vào âm đạo kích dục lại, tay em không bị gì cả nhưng dịch âm đạo ra nhiều trong nước nó có lây được các bệnh tình dục qua lỗ sáo không ac? Lúc đó em cũng xuất nên lỗ sáo mở bự!

Không có sao em.

HAN284
17-10-2022, 18:31
Ac cho em hỏi em nhớ không lầm sau đó em có lấy tay cho vào âm đạo để vuốt lên vuốt xuống dv của mình, tay còn dính nhiều dịch thì có sao ko ạ? Lúc sỉn nên ko nhớ rõ nữa ạ!

Tuanmecsedec
17-10-2022, 18:33
Ac cho em hỏi em nhớ không lầm sau đó em có lấy tay cho vào âm đạo để vuốt lên vuốt xuống dv của mình, tay còn dính nhiều dịch thì có sao ko ạ? Lúc sỉn nên ko nhớ rõ nữa ạ!

Không có sao em.

Nguyen Ha
18-10-2022, 00:38

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

HAN284
19-10-2022, 07:20
Ac cho em hỏi bệnh chlamydia nó có triệu chứng nhận biết không ạ?

Tuanmecsedec
19-10-2022, 07:32
Ac cho em hỏi bệnh chlamydia nó có triệu chứng nhận biết không ạ?

Có thể sốt;Khi đi tiểu cũng có cảm giác bị nóng rát;Đau vùng bụng dưới;
Dương vật nóng rát, ngứa ngáy, tiết dịch màu trắng đục, đặc biệt là xuất hiện mùi hôi khai từ lỗ sáo dương, hay thấy mỗi buổi sáng;Một hoặc cả hai bên tinh hoàn có biểu hiện bị sưng và đau;Tinh dịch ít, loãng, rối loạn xuất tinh, tính có thể kèm máu.Nói tóm lại chỉ đi khám mới chính xác.