PDA

View Full Version : Tư vấn giúp em với ạ.!!

J0KER
17-10-2022, 14:38
Em có qhệ với GMD. Có Os em khoảng 30s không bcs xong qhệ có dùng bao, bao không rach gì e thấy còn tinh dịch e còn trong bao, xong em tháo bao ra cô ây có lấy khăn ước lao cho. Và e có rửa lại bằng nước. E có đi xn ag/ab vào các ngày Thứ 7, Thứ 8, thứ 15, thứ 21. Đều âm tính giờ em có thể an tâm sinh hoạt bình thường với gia đình được không ạ. Có cần làm thêm xet nghiệm nào nữa k ạ. Kính mong các Anh tư vân giúp em. Em cảm ơn.

Thanh Hiep
17-10-2022, 14:39
Em có qhệ với GMD. Có Os em khoảng 30s không bcs xong qhệ có dùng bao, bao không rach gì e thấy còn tinh dịch e còn trong bao, xong em tháo bao ra cô ây có lấy khăn ước lao cho. Và e có rửa lại bằng nước. E có đi xn ag/ab vào các ngày Thứ 7, Thứ 8, thứ 15, thứ 21. Đều âm tính giờ em có thể an tâm sinh hoạt bình thường với gia đình được không ạ. Có cần làm thêm xet nghiệm nào nữa k ạ. Kính mong các Anh tư vân giúp em. Em cảm ơn.
Những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh gì

Tuanmecsedec
17-10-2022, 14:40

Những gì em kể hoàn toàn không có nguy cơ.

J0KER
17-10-2022, 14:44
Dạ vây e.! Không cần xn ngày 28 phải k Anh. Mấy ngày XN của e an toàn đúng k ạ. Em có thể sinh hoạt với Vợ e rồi đúng k anh. Em cảm ơn ạ.

Thanh Hiep
17-10-2022, 14:45
Dạ vây e.! Không cần xn ngày 28 phải k Anh. Mấy ngày XN của e an toàn đúng k ạ. Em có thể sinh hoạt với Vợ e rồi đúng k anh. Em cảm ơn ạ.
Không có nguy cơ, không cần xét nghiệm bạn

Tuanmecsedec
17-10-2022, 14:49

Em không cần xét nghiệm,em vô tư với Vợ đi.

J0KER
17-10-2022, 14:50
Dạ em cảm ơn ạ. E đang lick vào đuong link ạ hi cảm ơn mấy a.

Tuanmecsedec
17-10-2022, 15:14
Dạ em cảm ơn ạ. E đang lick vào đuong link ạ hi cảm ơn mấy a.

Mọi thiện nguyện hỗ trợ của các bạn gởi vào :

+ Ngân hàng: Vietcombank TPHCM
+ Tên tài khoản: Bảo Kiếm
+ Số tài khoản: 0071004827322