PDA

View Full Version : QH với GMD và bị rách BCS

vanlam99
21-10-2022, 15:10
chào mọi người, ngày 12/10 em có qh với gmd, trong quá trình qh thì có bị rách bao, lúc rách bao gmd kêu em rút ra và thay bao mới. Em có hỏi bạn gmd đó là có sao ko, bạn nói là bạn còn sợ hơn cả em. Tới ngày 19 em có bị sốt, đau nhức cơ, ko đau họng, ko phát ban em có đi khám thì bác sĩ bảo là sốt siêu vi. Nhưng em vẫn lo lo, vậy có nguy cơ hiv ko ạ :(

trungan1987
21-10-2022, 15:32
chào mọi người, ngày 12/10 em có qh với gmd, trong quá trình qh thì có bị rách bao, lúc rách bao gmd kêu em rút ra và thay bao mới. Em có hỏi bạn gmd đó là có sao ko, bạn nói là bạn còn sợ hơn cả em. Tới ngày 19 em có bị sốt, đau nhức cơ, ko đau họng, ko phát ban em có đi khám thì bác sĩ bảo là sốt siêu vi. Nhưng em vẫn lo lo, vậy có nguy cơ hiv ko ạ :(
Rách bao bạn rút ra ngay là ko có nguy cơ...
Còn những triệu chứng của bạn ko nói lên điều gì cả...

Tuanmecsedec
21-10-2022, 18:05

Nếu phát hiện bao cao su rách mà ngưng liền thì không sao em.

vanlam99
21-10-2022, 18:18
Nếu phát hiện bao cao su rách mà ngưng liền thì không sao em.

dạ em cảm ơn anh Tuấn nhiều, do sốt 3 ngày nay rồi, nên em cũng hơi sợ

Tuanmecsedec
21-10-2022, 18:35
dạ em cảm ơn anh Tuấn nhiều, do sốt 3 ngày nay rồi, nên em cũng hơi sợ

Em có bị gì cũng là bệnh thời tiết thôi.

vanlam99
21-10-2022, 23:23
Em có bị gì cũng là bệnh thời tiết thôi.

Dạ. À mà nếu rách bao thì người nam dễ cảm nhận hay là người nữ dễ cảm nhận là bao rách rồi vậy anh , do hôm đó bạn đó bảo rách nên em rút ra liền , chứ em cũng ko biết bao bị rách nữa :(

trungan1987
22-10-2022, 00:35
Dạ. À mà nếu rách bao thì người nam dễ cảm nhận hay là người nữ dễ cảm nhận là bao rách rồi vậy anh , do hôm đó bạn đó bảo rách nên em rút ra liền , chứ em cũng ko biết bao bị rách nữa :(
Bạn nữ sẽ biết cảm nhận... và chính bạn nữ cũng sợ... theo lời kể của bạn phát hiện bao rách rút ra ngay là ko có nguy cơ...

Tuanmecsedec
22-10-2022, 06:22

Nếu rách thì cả 2 đều cảm nhận được hết em.Rách rút ra liền không sao đâu em.

vanlam99
22-10-2022, 21:13
Anh Tuấn ơi nay em bị nổi ban đỏ và ngứa , có phải dấu hiểu hiv ko vậy anh :(( em sợ quá chỉ mới 1 tuần thôi mà :((

trungan1987
22-10-2022, 23:31
Anh Tuấn ơi nay em bị nổi ban đỏ và ngứa , có phải dấu hiểu hiv ko vậy anh :(( em sợ quá chỉ mới 1 tuần thôi mà :((
Những biểu hiện của bạn ko nói lên điều j cả... bạn đc chia sẻ là ko có nguy cơ thì bạn yên tâm...

Tuanmecsedec
23-10-2022, 06:19

Tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm đi em.

SmileAndLive
24-10-2022, 22:06
28 ngày xn combo nhận KQ xả stress nhé