PDA

View Full Version : Xin anh chị tư vấn giúp em ạ

Người Ẩn Danh
22-10-2022, 23:48
Cách đây gần 7 tuần e có masage. Bạn nhân viên dùng miệng quan hệ và sau đó bọn e quan hệ ( e có dùng bao ). Sau khoảng 2 tuần e bị hiện tượng đi ngoài và sốt nhẹ. Sau khoảng 6 tuần e bị tê, mỏi, đau ngón tay. Lúc 4 tuần Em test thì âm tính. Anh Chị cho em hỏi nguy co e bị HIV có cao ko ạ và sau 7 tuần tes bằng que test nhanh có chính xác ko hay đợi 12 tuần ạ. Em cám ơn ạ

trungan1987
23-10-2022, 00:02
Cách đây gần 7 tuần e có masage. Bạn nhân viên dùng miệng quan hệ và sau đó bọn e quan hệ ( e có dùng bao ). Sau khoảng 2 tuần e bị hiện tượng đi ngoài và sốt nhẹ. Sau khoảng 6 tuần e bị tê, mỏi, đau ngón tay. Lúc 4 tuần Em test thì âm tính. Anh Chị cho em hỏi nguy co e bị HIV có cao ko ạ và sau 7 tuần tes bằng que test nhanh có chính xác ko hay đợi 12 tuần ạ. Em cám ơn ạ
Bạn qh có dùng bcs là ko có nguy cơ... xn lúc nào cũng âm tính...
Còn Os ko có nguy cơ với H... Os chỉ có nguy cơ với cách bệnh tình dục khác...

Người Ẩn Danh
23-10-2022, 00:04
Vâng. em cảm ơn anh chị ạ

Người Ẩn Danh
23-10-2022, 00:22
Anh Chị cho e hỏi thêm là ví dụ BCS bị châm kim thì có nguy cơ lây nhiễm HIV ko ạ. Tại em thấy e có 1 số triệu chứng giống người bị nhiễm HIV : sốt nhẹ, nổi hạch ở cổ, đau nhức khớp ngon tay ạ

trungan1987
23-10-2022, 00:33
Anh Chị cho e hỏi thêm là ví dụ BCS bị châm kim thì có nguy cơ lây nhiễm HIV ko ạ. Tại em thấy e có 1 số triệu chứng giống người bị nhiễm HIV : sốt nhẹ, nổi hạch ở cổ, đau nhức khớp ngon tay ạ
Bạn ko có nguy cơ...
Triệu chứng ko nói lên đc j cả bạn... dd có rất nhìu bạn có triệu chứng nhìu... nhưng xn thì âm tính...
Triệu chứng đó có thể do bạn lo âu, căng thẳng, stress gây ra...

Người Ẩn Danh
23-10-2022, 00:37
Vâng. em cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
23-10-2022, 06:23

100% yên tâm kết quả này và không cần xét nghiệm nữa,vì không có nguy cơ.

Người Ẩn Danh
23-10-2022, 14:29
Vâng. Cảm ơn anh ạ