PDA

View Full Version : Quan hệ với gmd

Hoangloan11
28-10-2022, 20:48
Chào a chị. Hôm qua e có đi quan hệ với gmd có dùng bao cao su, trong quá trình quan hệ e có dùng ngón tay bị trầy vào sáng cùng ngày nhưng đến điểm dùng tay cho vào âm đạo thì vết trầy đã khô nhưng vẫn còn hơi đau ạ thì e có nguy cơ không ạ. Và lúc quan hệ xong gmd rút bao ra thì đầu dương vật của em vẫn rỉ ra tinh trùng thì gmd lại dùng phần ngoài của bcs dính dịch âm đạo quệt phần đầu dương vật của e cho hết tinh trùng thì có bị làm sao k ạ. Quan hệ xong e có dùng nước rửa dương vật và về nhà ạ. Hiện giờ e rất ân hận và hoang mang về tình trạng nguy cơ của mình liệu e có bị hiv hoặc các bệnh tình dục không ạ.. Rất mong a chị tư vấn ạ

Tuanmecsedec
28-10-2022, 20:52
Chào a chị. Hôm qua e có đi quan hệ với gmd có dùng bao cao su, trong quá trình quan hệ e có dùng ngón tay bị trầy vào sáng cùng ngày nhưng đến điểm dùng tay cho vào âm đạo thì vết trầy đã khô nhưng vẫn còn hơi đau ạ thì e có nguy cơ không ạ. Và lúc quan hệ xong gmd rút bao ra thì đầu dương vật của em vẫn rỉ ra tinh trùng thì gmd lại dùng phần ngoài của bcs dính dịch âm đạo quệt phần đầu dương vật của e cho hết tinh trùng thì có bị làm sao k ạ. Quan hệ xong e có dùng nước rửa dương vật và về nhà ạ. Hiện giờ e rất ân hận và hoang mang về tình trạng nguy cơ của mình liệu e có bị hiv hoặc các bệnh tình dục không ạ.. Rất mong a chị tư vấn ạ

Những gì em kể không có nguy cơ.

Hoangloan11
28-10-2022, 21:13
Những gì em kể không có nguy cơ.hoàn toàn yên tâm à a tuấn. Có phải dùng pep hoặc xét nghiệm gì k ạ

Hoangloan11
28-10-2022, 21:16
Gmd dùng bcs mà dính dịch âm đạo lau chùi dương vật cũng k sao phải k ạ

Nguyen Ha
28-10-2022, 21:45
hoàn toàn yên tâm à a tuấn. Có phải dùng pep hoặc xét nghiệm gì k ạ

Gmd dùng bcs mà dính dịch âm đạo lau chùi dương vật cũng k sao phải k ạ

Trường hợp của bạn không có nguy cơ, không cần dùng PEP không cần xét nghiệm.

Tuanmecsedec
29-10-2022, 06:42
hoàn toàn yên tâm à a tuấn. Có phải dùng pep hoặc xét nghiệm gì k ạ

Không cần dùng thuốc phơi nhiễm em.

Hoangloan11
29-10-2022, 07:44
Không cần dùng thuốc phơi nhiễm em.

A tuấn ơi, hôm qua e không ngủ được. Dưới phần bìu em ngưa nhiều lắm em gãi trầy cả luôn, dương vật hơi rát thì liệu e có bị các bệnh tình dục khác không ạ

Tuanmecsedec
29-10-2022, 10:39
A tuấn ơi, hôm qua e không ngủ được. Dưới phần bìu em ngưa nhiều lắm em gãi trầy cả luôn, dương vật hơi rát thì liệu e có bị các bệnh tình dục khác không ạ

Ngứa là bình thường có gì đâu mà xoắn.