PDA

View Full Version : Nhờ AC tư vấn giúp. Nguy cơ sau 8 năm

ANDANH1991
09-11-2022, 17:23
Tình hình là e sắp lấy vợ, nhưng mà chợt nhớ lại vào khoảng 8 năm trước e có quan hệ với GMD có dùng bcs , không nhớ có bị tuột hay rách ko. E vừa đi xét nghiệm HIV bằng phương pháp HIV combi PT và test nhanh cho ra kết quả Âm Tính .
Vậy cho em hỏi liệu kết quả này có chính xác không vì thời gian rât lâu. Mong được anh chị tư vấn!

trungan1987
09-11-2022, 17:35
Tình hình là e sắp lấy vợ, nhưng mà chợt nhớ lại vào khoảng 8 năm trước e có quan hệ với GMD có dùng bcs , không nhớ có bị tuột hay rách ko. E vừa đi xét nghiệm HIV bằng phương pháp HIV combi PT và test nhanh cho ra kết quả Âm Tính .
Vậy cho em hỏi liệu kết quả này có chính xác không vì thời gian rât lâu. Mong được anh chị tư vấn!
Bạn qh có dùng bcs là ko có nguy cơ... với hết quả xét nghiệm âm tính này bạn hoàn toàn yên tâm...

Tuanmecsedec
09-11-2022, 18:26

Em có nguy cơ đâu mà chính xác hay chưa chính xác.

ANDANH1991
09-11-2022, 18:45
Em có nguy cơ đâu mà chính xác hay chưa chính xác.
Dạ a, vì sau khoảng gân 3 tháng e quan hệ thì có bị nỗi ngứa ở tay ,lưng , cổ rất lâu mà không bớt. Nên giờ nghĩ lại cảm thấy hoang mang lo lắng.
Cho e hỏi thêm XN combi PT và ab/ag có giống nhau không anh

Tuanmecsedec
09-11-2022, 19:48
Dạ a, vì sau khoảng gân 3 tháng e quan hệ thì có bị nỗi ngứa ở tay ,lưng , cổ rất lâu mà không bớt. Nên giờ nghĩ lại cảm thấy hoang mang lo lắng.
Cho e hỏi thêm XN combi PT và ab/ag có giống nhau không anh

Combi PT và HIV Ag/Ab là 1 em.

Nguoituvan
13-11-2022, 00:47
Nguy cơ sau 8 năm combo âm tính mà không có nguy cơ mới hay khai gian dối thì cưới vợ đi nhé :))))