PDA

View Full Version : Dùng ngón tay kích thích âm đao

forget
15-11-2022, 01:00
Chào mọi người

Em có dùng ngón tay kích thích âm đạo 1 bạn gái nhưng không rõ tình trạng sk.
Đầu ngón tay e rất hay bị bong da thừa (không phải ngoại lực tác động mà tự bong da thừa do thiếu vitamin). Cho e hỏi em dùng tay có da thừa nv kích thích âm đạo lâu thì e có nguy cơ không ạ?

Tuanmecsedec
15-11-2022, 06:17
Chào mọi người

Em có dùng ngón tay kích thích âm đạo 1 bạn gái nhưng không rõ tình trạng sk.
Đầu ngón tay e rất hay bị bong da thừa (không phải ngoại lực tác động mà tự bong da thừa do thiếu vitamin). Cho e hỏi em dùng tay có da thừa nv kích thích âm đạo lâu thì e có nguy cơ không ạ?

Không có sao em.

forget
15-11-2022, 07:21
Cho em hỏi thêm 1 câu ngu nữa ạ.
Vì e dùng ngón tay kích thích lâu với cả âm đạo bạn gái đó hơi bị khô, có khi nào trong lúc kích thích miếng da thừa đó bị xước ngược ra tạo thành vết thương kiểu như lấy tay bóc miếng da thừa đó ra không anh?

Tuanmecsedec
15-11-2022, 07:35
Cho em hỏi thêm 1 câu ngu nữa ạ.
Vì e dùng ngón tay kích thích lâu với cả âm đạo bạn gái đó hơi bị khô, có khi nào trong lúc kích thích miếng da thừa đó bị xước ngược ra tạo thành vết thương kiểu như lấy tay bóc miếng da thừa đó ra không anh?

Làm gì có em.Nếu tróc chảy máu đau rát nhé.

forget
15-11-2022, 09:25
Chắc do e lo lắng quá đúng không anh? Âm đạo là niệu đạo rất mềm làm sao đủ ma sát làm tróc đi được miếng da ngón tay thừa giống như mình lấy ngón tay bóc ra đúng không anh ạ?

Tuanmecsedec
15-11-2022, 13:24
Chắc do e lo lắng quá đúng không anh? Âm đạo là niệu đạo rất mềm làm sao đủ ma sát làm tróc đi được miếng da ngón tay thừa giống như mình lấy ngón tay bóc ra đúng không anh ạ?

Tư vấn không nguy cơ thì yên tâm đi.