PDA

View Full Version : QH với GMD có bao - OS không bao khoảng 30s có nguy cơ không ạ.

canthothang9111
10-12-2022, 08:45
Dạ chào anh chị trên diễn đàn.

Tháng 9/22 em có QH với GMD, trước khi QH GMD có dùng miệng kích dục cho em khoảng 30s. Sau đó đeo BCS và bắt đầu quan hệ khoảng 7-10 phút.

Trong suốt thời gian QH cho tới khi kết thúc. em luôn kiểm tra bao và bao không tuột, không rách. Sau khi xuất, em có bóp BCS để kiểm tra thì không thấy lủng hay chảy nước.

Sau đó em vào toalet rửa và kiểm tra thì không thấy đầu DV bị trầy hay sước.

Cho em hỏi là em có nguy cơ với H không ạ. Mấy nay em hoang mang và stress quá độ.

3 tháng nay em không có phát ban hay nổi hạch, tiêu chảy gì ạ.

Rất cám ơn diễn đàn

Nguyen Ha
10-12-2022, 09:26
Dạ chào anh chị trên diễn đàn.

Tháng 9/22 em có QH với GMD, trước khi QH GMD có dùng miệng kích dục cho em khoảng 30s. Sau đó đeo BCS và bắt đầu quan hệ khoảng 7-10 phút.

Trong suốt thời gian QH cho tới khi kết thúc. em luôn kiểm tra bao và bao không tuột, không rách. Sau khi xuất, em có bóp BCS để kiểm tra thì không thấy lủng hay chảy nước.

Sau đó em vào toalet rửa và kiểm tra thì không thấy đầu DV bị trầy hay sước.

Cho em hỏi là em có nguy cơ với H không ạ. Mấy nay em hoang mang và stress quá độ.

3 tháng nay em không có phát ban hay nổi hạch, tiêu chảy gì ạ.

Rất cám ơn diễn đàn

Những gì bạn kể không có nguy cơ. Bạn yên tâm.

canthothang9111
10-12-2022, 09:56
Những gì bạn kể không có nguy cơ. Bạn yên tâm.

Dạ em cám ơn rất nhiều ạ. từ lúc đó tới nay em bị stress quá, dẫn đến thấy nhiều triệu chứng,

hiện tại em bị viêm tuyến nước bọt cũng 2 tuần rồi. cho em hỏi có triệu chứng liên quan đến HIV không ạ.

Hay do em áp lực quá mức ạ.

Tuanmecsedec
10-12-2022, 13:19
Dạ em cám ơn rất nhiều ạ. từ lúc đó tới nay em bị stress quá, dẫn đến thấy nhiều triệu chứng,

hiện tại em bị viêm tuyến nước bọt cũng 2 tuần rồi. cho em hỏi có triệu chứng liên quan đến HIV không ạ.

Hay do em áp lực quá mức ạ.

Em yên tâm không có nguy cơ.

canthothang9111
10-12-2022, 14:59
Dạ em cám ơn anh nhiều. Giờ em có cần đi xét nghiệm không ạ. Tỉ lệ âm tính cao không anh.

Tuanmecsedec
10-12-2022, 15:02
Dạ em cám ơn anh nhiều. Giờ em có cần đi xét nghiệm không ạ. Tỉ lệ âm tính cao không anh.

Có nguy cơ đâu mà không âm tính.

canthothang9111
10-12-2022, 15:08
Dạ em cám ơn anh nhiều. Chắc phải tập quên mấy triệu chứng. Chứng nó ám ảnh soi mói cơ thể hoài.

nhờ anh chốt giúp em là an toàn hả anh. Em cám ơn ạ.