PDA

View Full Version : Quan hệ vs GMD có dùng BCS nhưng gái mại dâm có kinh

Trungquan1
11-12-2022, 21:32
Xin chào anh Tuấn và Ban Quản Trị ạ.
Em có nguy cơ là vừa rồi em có quan hệ vs GMD dùng BCS của họ, tư thế quan hệ là GMD ngồi trên em, đến khi xuất tinh thì tinh trùng vẫn nằm trong BCS nhưng e thấy máu kinh dính trên BCS, vậy thưa anh cho em hỏi liệu máu kinh dính vào gốc dương vật của em thì em có nguy cơ nhiễm HIV ko ạ? Gốc và phần da dương vật của e ở dưới ko có xước hay bị thương gì cả, nhưng e ko biết có vết xước nào nhỏ ko nhìn thấy đc ko, nếu có vết xước nhỏ ko rát nên mình ko biết thì e có nguy cơ ko ạ, quan hệ xong em rửa luôn, dùng khăn lấy bao ra ko tiếp xúc vs dịch âm đạo và máu trên bcs, cho em hỏi trường hợp của em có nguy cơ lây nhiễm ko ạ?

Tuanmecsedec
11-12-2022, 21:46
Em có nguy cơ là vừa rồi em có quan hệ vs GMD dùng BCS của họ, tư thế quan hệ là GMD ngồi trên em, đến khi xuất tinh thì tinh trùng vẫn nằm trong BCS nhưng e thấy máu kinh dính trên BCS, vậy thưa anh cho em hỏi liệu máu kinh dính vào gốc dương vật của em thì em có nguy cơ nhiễm HIV ko ạ? Gốc và phần da dương vật của e ở dưới ko có xước hay bị thương gì cả, nhưng e ko biết có vết xước nào nhỏ ko nhìn thấy đc ko, nếu có vết xước nhỏ ko rát nên mình ko biết thì e có nguy cơ ko ạ, quan hệ xong em rửa luôn, dùng khăn lấy bao ra ko tiếp xúc vs dịch âm đạo và máu trên bcs, cho em hỏi trường hợp của em có nguy cơ lây nhiễm ko ạ?

Những gì em kể yên tâm không có nguy cơ.

Trungquan1
12-12-2022, 09:25
Những gì em kể yên tâm không có nguy cơ.

Là cả kể dưới gốc dương vật của mình có vết xước nhỏ mà mình ko cảm nhận được máu có dính vào thì cũng không có nguy cơ đúng ko anh ạ?

SmileAndLive
12-12-2022, 09:42
Là cả kể dưới gốc dương vật của mình có vết xước nhỏ mà mình ko cảm nhận được máu có dính vào thì cũng không có nguy cơ đúng ko anh ạ?

Điều kiện để lây nhiễm là virus vào được blood vein, vết xước nhỏ ko có máu chảy ra thì ko có nguy cơ. Nhưng bản thân bạn đang không chắc và với tâm lý này thì đợi 28 ngày đi XN combo để yên tâm nhé

Trungquan1
12-12-2022, 12:15
Điều kiện để lây nhiễm là virus vào được blood vein, vết xước nhỏ ko có máu chảy ra thì ko có nguy cơ. Nhưng bản thân bạn đang không chắc và với tâm lý này thì đợi 28 ngày đi XN combo để yên tâm nhé

Dạ, em đã yên tâm hơn rồi ạ, em cảm ơn anh tuấn và a đã tư vấn cung cấp kiến thức cho em ạ❤️❤️❤️

Thanh Hiep
12-12-2022, 13:22

Những gì bạn kể không có nguy cơ hiv

Trungquan1
13-12-2022, 20:11
Những gì bạn kể không có nguy cơ hiv

Dạ, em cảm ơn anh ạ.

Trungquan1
23-12-2022, 22:13
Dạ, các anh cho e hỏi cách chèn hình như thế nào ạ? em có 1 nốt mụn trên dương vật nhú lên cách đây chắc hơn 6 tháng rồi, ko đau ko ngứa, rát gì cả, 1 hạt mụn giống sùi mào gà. Các a cho e hỏi thời gian ủ bệnh SMG bao lâu ạ? E có phải bị SMG ko ạ?

Tuanmecsedec
23-12-2022, 22:15
Dạ, các anh cho e hỏi cách chèn hình như thế nào ạ? em có 1 nốt mụn trên dương vật nhú lên cách đây chắc hơn 6 tháng rồi, ko đau ko ngứa, rát gì cả, 1 hạt mụn giống sùi mào gà. Các a cho e hỏi thời gian ủ bệnh SMG bao lâu ạ? E có phải bị SMG ko ạ?

Chủ đề: Hướng dẫn chèn hình ảnh, video (https://diendanhiv.vn/threads/69039-Huong-dan-chen-hinh-anh-video)

Trungquan1
23-12-2022, 22:55
https://i.upanh.org/2022/12/23/IMG_20221223_214941.jpg hu

Tuanmecsedec
24-12-2022, 07:00
hu

Không phải sùi mào gà.

Trungquan1
25-12-2022, 20:49
Không phải sùi mào gà.

Dạ e cảm ơn anh, a ơi a biết đó là bị gì không a ạ?

Trungquan1
25-12-2022, 21:23
https://upanh.org/image/31Cb3k
Nhỏ khoảng bằng hạt gạo anh tuấn ạ.

Tuanmecsedec
26-12-2022, 06:33
https://upanh.org/image/31Cb3k
Nhỏ khoảng bằng hạt gạo anh tuấn ạ.

Mụn cóc gì thôi chứ không phải sùi mào gà.

Trungquan1
26-12-2022, 18:08
Dạ e cảm ơn a tuấn

Trungquan1
04-01-2023, 16:05
Dạ, anh tuấn, sau khi nghe anh tuấn tư vấn em cũng đã lên bệnh viện khám, và xét nghiệm Hiv luôn, thì bác sĩ da liễu khám cũng giống như anh tuấn nói, đó là mụn cóc sinh dục, tuy nhiên mụn cóc này cũng là 1 tuýt của virus HPV nên bác sĩ vẫn cho e thuốc bôi để rụng, còn vs hiv a tư vấn ko có nguy cơ tiện e xét nghiệm luôn thì sau 26 ngày em xét nghiệm Hiv ag/ab combo ra kết quả là âm tính, với kết quả này thì em yên tâm được chưa ạ?

Tuanmecsedec
04-01-2023, 16:09
Dạ, anh tuấn, sau khi nghe anh tuấn tư vấn em cũng đã lên bệnh viện khám, và xét nghiệm Hiv luôn, thì bác sĩ da liễu khám cũng giống như anh tuấn nói, đó là mụn cóc sinh dục, tuy nhiên mụn cóc này cũng là 1 tuýt của virus HPV nên bác sĩ vẫn cho e thuốc bôi để rụng, còn vs hiv a tư vấn ko có nguy cơ tiện e xét nghiệm luôn thì sau 26 ngày em xét nghiệm Hiv ag/ab combo ra kết quả là âm tính, với kết quả này thì em yên tâm được chưa ạ?

Vậy yên tâm 100% đi em.

Trungquan1
04-01-2023, 16:29
Dạ anh, a ơi chưa ai xét nghiệm trên 21 ngày combo âm tính mà 3 tháng lật kèo đúng không anh?

Tuanmecsedec
04-01-2023, 16:33
Dạ anh, a ơi chưa ai xét nghiệm trên 21 ngày combo âm tính mà 3 tháng lật kèo đúng không anh?

Đúng rồi em.

Trungquan1
04-01-2023, 17:26
Dạ em cảm ơn anh nhiều nhé ❤️, a tư vấn ko có nguy cơ, xét nghiệm cũng âm tính như anh nói,e yên tâm ăn tết rồi ❤️❤️❤️, chúc anh và ban quản trị thật nhiều sức khoẻ, năm mới vạn sự như ý và giúp đỡ được nhiều người hơn nữa.