PDA

View Full Version : Mong anh,chị diễn đàn tw vấn giúp em với.

cuonghh
11-01-2023, 22:00
Hôm qua, em có qh với GMD có dùng bcs, gái có OS cho em không qua bao. Lúc đó trên người em có vết thương hở(vẫn còn chảy máu). Nếu dịch âm đạo và nước bọt của GMD dính vào vết thương đó của em, thì em có nguy cơ bị Hiv không ạ? Nhờ anh,chị tư vấn, nếu có nguy cơ thì em dùng PEP bây giờ luôn đúng không ạ?

Nguyen Ha
11-01-2023, 22:10
Hôm qua, em có qh với GMD có dùng bcs, gái có OS cho em không qua bao. Lúc đó trên người em có vết thương hở(vẫn còn chảy máu). Nếu dịch âm đạo và nước bọt của GMD dính vào vết thương đó của em, thì em có nguy cơ bị Hiv không ạ? Nhờ anh,chị tư vấn, nếu có nguy cơ thì em dùng PEP bây giờ luôn đúng không ạ?

Quan trọng là khi quan hệ bạn có dùng bcs là không có nguy cơ. Tuy nhiên hành vi OS có nguy cơ với các bệnh tình dục khác.

cuonghh
11-01-2023, 23:01
dạ, em cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
12-01-2023, 06:46

Em không nguy cơ HIV.

cuonghh
31-01-2023, 22:06
dạ, anh ơi, sau 4 tuần em có đi xét nghiệm Giang mai, Viêm gan B kết quả đều tốt, như vậy có đáng tin chưa vậy anh?

Thanh Hiep
31-01-2023, 22:42
dạ, anh ơi, sau 4 tuần em có đi xét nghiệm Giang mai, Viêm gan B kết quả đều tốt, như vậy có đáng tin chưa vậy anh?

Yên tâm rồi bạn

Tuanmecsedec
01-02-2023, 06:23

Đáng tin tưởng rồi.