PDA

View Full Version : Nhờ anh Tuấn tư vấn ạ.

Dustin
16-01-2023, 13:13
2h sáng nay ngày 16/01/2023. Sau khi nhậu xong em và 2 người bạn có đi MS Nuru . Khi tắm bạn KTV có hj và Bj cho em và em có xuất trực tiếp vào miệng bạn ý. Em thấy dương vật của em có vết xước . Sau đó massage bạn đó có trườn tinh dầu và cọ sát qua lại bằng vòng 3 và có lướt âm vật qua lại dương vật của em. Lúc đó em cũng say quá và ko có sử dụng bcs. Khi về ks em suy nghĩ và lo lắng về liệu em có nguy cơ nhiễm H hay không ? Và trong trường hợp này em phải làm sao ? Mong nhận được tư vấn của anh Tuấn. Hiện giờ e cũng đang rất lo lắng. Em ở HN.
Em đang tính sáng mai em qua Medlatec HN để khám mà ko biết phải làm thế nào ạ 😭
Mong anh tư vấn cho em có tinh thần lạc quan hơn với ạ.

Thanh Hiep
16-01-2023, 13:15
2h sáng nay ngày 16/01/2023. Sau khi nhậu xong em và 2 người bạn có đi MS Nuru . Khi tắm bạn KTV có hj và Bj cho em và em có xuất trực tiếp vào miệng bạn ý. Em thấy dương vật của em có vết xước . Sau đó massage bạn đó có trườn tinh dầu và cọ sát qua lại bằng vòng 3 và có lướt âm vật qua lại dương vật của em. Lúc đó em cũng say quá và ko có sử dụng bcs. Khi về ks em suy nghĩ và lo lắng về liệu em có nguy cơ nhiễm H hay không ? Và trong trường hợp này em phải làm sao ? Mong nhận được tư vấn của anh Tuấn. Hiện giờ e cũng đang rất lo lắng. Em ở HN.
Em đang tính sáng mai em qua Medlatec HN để khám mà ko biết phải làm thế nào ạ ������
Mong anh tư vấn cho em có tinh thần lạc quan hơn với ạ.
Bạn không có nguy cơ hiv nhưng có nguy cơ bệnh tình dục khác

Dustin
16-01-2023, 13:20
Lúc sau bạn đó còn đá lưỡi em nữa ạ. Vậy có nguy cơ không ạ. Với giờ em cần phải làm gì tiếp theo ạ. Có cần đi khám xét nghiệm nguy cơ các bệnh khác không ạ.

Thanh Hiep
16-01-2023, 13:21
Lúc sau bạn đó còn đá lưỡi em nữa ạ. ������ Vậy có nguy cơ không ạ. Với giờ em cần phải làm gì tiếp theo ạ. Có cần đi khám xét nghiệm nguy cơ các bệnh khác không ạ.
Bạn chỉ xét nghiệm các bệnh tình dục khác

Dustin
16-01-2023, 13:24
Dạ em xin cảm ơn ạ.

Tuanmecsedec
16-01-2023, 13:36
Lúc sau bạn đó còn đá lưỡi em nữa ạ. ������ Vậy có nguy cơ không ạ. Với giờ em cần phải làm gì tiếp theo ạ. Có cần đi khám xét nghiệm nguy cơ các bệnh khác không ạ.

Với HIV không sao em.