PDA

View Full Version : Stress vì máu kinh của GMD chảy đến hậu môn khi hậu môn đang có vết thương hở

Thanhtha
03-02-2023, 01:28
Xin chào ban quản trị trong diễn đàn.
Cách đây vài hôm em có QHTD với GMD và có sử dụng bao cao su nhưng trong quá trình quản hệ máu kinh của GMD chảy ra rất nhiều, em sợ máu cô ấy chảy đến hậu môn của em vì ở hậu môn có vết thương hở vừa mới chảy máu tối hôm qua. Do cô ấy ngồi lên người em nhún được hơn 3p nên em sợ máu kinh của cô ấy chảy về hậu môn đang có vết thương hở ạ, mong ban quản trị tư vấn giúp em.

Tuanmecsedec
03-02-2023, 06:13
Xin chào ban quản trị trong diễn đàn.
Cách đây vài hôm em có QHTD với GMD và có sử dụng bao cao su nhưng trong quá trình quản hệ máu kinh của GMD chảy ra rất nhiều, em sợ máu cô ấy chảy đến hậu môn của em vì ở hậu môn có vết thương hở vừa mới chảy máu tối hôm qua. Do cô ấy ngồi lên người em nhún được hơn 3p nên em sợ máu kinh của cô ấy chảy về hậu môn đang có vết thương hở ạ, mong ban quản trị tư vấn giúp em.

Không có sao em.

Thanhtha
03-02-2023, 07:58
Dạ, vậy em có cần xét nghiệm hay uống thuốc gì không ạ

Thanh Hiep
03-02-2023, 08:58
Dạ, vậy em có cần xét nghiệm hay uống thuốc gì không ạ
Không có nguy cơ thì xét nghiệm hay không là tùy ở bạn

Thanhtha
03-02-2023, 13:21
Tại ở hậu môn em đang có vết thương hở mới chảy máu tối hôm trước ạ, nên em rất tress. Không biết bản thân có nguy cơ gì không ạ

Tuanmecsedec
03-02-2023, 13:23
Tại ở hậu môn em đang có vết thương hở mới chảy máu tối hôm trước ạ, nên em rất tress. Không biết bản thân có nguy cơ gì không ạ

Khẳng định em không có nguy cơ nhé.

Thanhtha
03-02-2023, 18:30
Dạ vâng, em xin cảm ơn các anh.
Mà anh ơi, cho em hỏi thêm. Nếu lúc quan hệ mà đeo ngược bao cao su thì có nguy cơ với HIV không ạ.

Tuanmecsedec
03-02-2023, 19:06
Dạ vâng, em xin cảm ơn các anh.
Mà anh ơi, cho em hỏi thêm. Nếu lúc quan hệ mà đeo ngược bao cao su thì có nguy cơ với HIV không ạ.

Không có sao em.